สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

ดิสข้างบนได้ม๊าา ชอบ อะ

12 พฤศจิกาคงถึงคราที่มึงต้องโดนฝัง
angleมีคำเปนคลังอิห่าจิกมึงระวังจะโดนขัง
อิหอยสังฆ์  แองจี้นะโหดจริงถึงสร้อยที่กุใส่มันจะไม่บลิ้งบลิ้ง-
แต่รับรองฟาดหัวมึงทีทำสมองมึงใบ้วิ้งวิ้ง
แองจี้อมยิ้มแล้วปล่อยคำแบบทิ่มแทง
สหายเกย์บ่นตกใจโวยวายอีอาซิ้มแรง
อิชะนีทั้งหลายกุป่าวประว่ากุอะขมิบแรง
มึงอย่ามาเทียบกับกุอีพวกกระติ๊บแดง
kulnite4มึงออกโชว์โฟลว์ให้กูดูหรอ
แองจี้แอบมากัดพร้อมกับทักทายให้มึงรู้bro
2บาร์ที่เหลือขี้เกียจคิดแบบว่ากูโปร
ระวังตัวไว้ดีดีแองจี้จะจับกิน U know

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +20 22-11-2009 12:34

คริ คริ

คิดจะตีก้นแองจี้มีปัญญาหรอค่ะพี่
ไรม์เสร่ออย่างเนี๊ยะหนูเอารวมกะขี้
ราชสีห์อย่างพี่ต้องโดนสมิงกัดซักที
ตะปปเข้าข้างหลังให้เป็นรอยสักฟรี
ด่ากุไอ้ควายกุด่ากลับชิบหาย
ด่ากุอ่อนหัดกุสั่งมึงให้รีบตาย
คิดจะเล่นกับกุแองจี้เหมือนดอกไม้ที่กลีบกราย
คำมึงมันไม่ลงเหมือนต้นไม้ที่ซีดตาย
กลับกลาย  มึงเป็นขี้ข้าแต่กุเป็นเจ้านาย
กุเอาโซ่ฟาดทำเป็นซ่าจงระวังมึงจงเฝ้ากาย
หนีหาย  เจอไรม์สมิอย่างกุไปเต๊มเป้าควาย-
อย่างมึงคงหยิบสายยางเอามาผูกคอตาย

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +24 22-11-2009 12:35

อุ้ย    > / / / / <