สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

นั่งฟังมึงพร่ามตัวกูเหมือนเริ่มกร่อย
ที่นี่เค้าเพิ่มนักแร๊พไม่ได้เพิ่มถ่อย
ศัพท์แต่ล่ะคำมึงใช้มันถุยง่ายเหมือนตอนสั่งน้อง เห่ย! ต่อย
1Cruxมาประกาศศักดิ์ดาแล้วปล่อย เห่ย! ปล่อย....
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 เจ๊ดกูชอบสุดละอันนี้ ... 5-7-2009 14:57
:)

ขำๆ ครับ

มาถุยรามเน่าๆมึงหลบไปไอ wanna b

กูสะอิดกูสะเอียนจะรามดิสมึงสัก5นาที

แต่ละบทแต่ละคำเหมือนหยามแม่มึงเป็นกากี

อย่ามาอ้อนอย่ามาวอนกูไม่ชอบพวกวาจาดี

• Sming จิตพิสัย +20 25-7-2009 18:56

โอ้วพี่ครับผมเป็นคนไม่ใช่หมูกระทะ
สมองปลาแบบนี้หรอคิดจะมาปะ
Styleผมทรามไม่วนเวียนแต่ของจิปาถะ
มาอ่อนข้อระวังนะจะโดนเขี่ยแบบลูกเตะนากาตะ

พ่อแม่ที่ไหนกันเขาส่งลูกเรียนแรพ
ไม่ต้องบอกก็รู้พี่คงขายหมวกแก๊ป
ไม่ได้เรียนหนังสือพี่เลยหมดปัญญา
นั่งกับแผงขายจนเซงเมื่อไหร่ถึงวันลา.. ...

ระอาไหมครับพี่ที่ต้องให้เด็กมานั่งสอน
ผมสมิงแดงตัวพี่แม่งเป็นแค่หนอน
ได้แต่ไชชอนอยู่ใต้ดินแดกแล้วก็นอน
จำใส่สมองปลาไว้นะคราวหลังอย่าลงไรม์หมาหอน

• Sming จิตพิสัย +12 26-7-2009 15:33

โอ้วพี่สาวน้องสาวเพื่อนสาวเค้าดิสกันโคตรมัน
ดูๆแล้วไรม์กูจะประลองด้วยคงห่างเป็นโยดกัน
ผู้หญิงปากเปรี้ยวอย่างคุณๆผมไม่เคี้ยวมันลำบากเขี้ยว
แต่ล่ะคำคุณเค้าคมแม้แค่จากเสี้ยวเด็กฝึกหัดได้ฟังก็คงอยากเลี้ยว

เยี่ยย

• Sming จิตพิสัย +24 22-11-2009 12:35

อุ้ย!! ไรอ่าคับพี่ SPEEDYz แหมๆๆ

คำคุณมันบาดน้อยมันอ่อนช้อยผมจะสะกิดตอบ

มาอีกกี่ทีอีกกี่ปีผมก็แดกคุณแบบบิสกิตกรอบ

ออฟชั่นเยอะแต่รามคุณเลอะเทอะผมไม่อยากจะผิดใจ

เด็กน้อยอายุ15ขอดิสคุณสักครั้งขออย่าเสียจิตไป

ดีสักแค่ไหนกันผมก็ขอพี่ให้บอก

จะดิสมันต้องคิดอย่าเหมือนแก้วน้ำไม่ได้กลอก

ใส่มาแค่นี้มันจะศอกหน้าหรอพี่ไม่ใช่หลอก

ถ้าผมเป็นกรรมการขอบอกโดนใบแดง!! ไล่ออก!!

มา มา! มานั่งฟังกูด่า นั่งลง! ขัดสมาธ

ตัวมึงน่ะมีดีเหมือนพกปืนแต่ไม่อยากจะกราดด!!

เสียงมึงมันข้างน้อยแต่กูมันข้างมากมันกรากว่ะสาดดด!

สมิงแดงจะกระตุกมึงสักทีแล้วห่อศพด้วยกระดาษษษษ!!