สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

เล่นมั่งน่้าหนุกจัง.....
แม้กระทู้โดนแบน ผมก้อขอต่อหน่อยละกัน

มึงอย่าโชว์กากแบบว่าเก๋า เหมือนกับหมาเห่า
เสือกมาเรียกร้องเพราะมึง แม่งไม่มีใครเอา
สันดานหยาบๆ หรือทางบ้านมึงไม่้ ขลัดเกลา
เด็กพึ่งหมอยขึ้นอย่ามึง...อย่าพึ่ง...รีบหัดเอา

กูเปรียบมึง เหมือนอมิบ้า...ในสมองหมา
เก่งแต่ปาก หารู้ไม่ แม่งยังไร้ซึ่งปัญญา
ชอบให้ใครเค้ามาด่ามึง....ว่าฮายีนา
ถ้ากูเจอ มึงเมื่อไหร่ กูจะเอา ขี้ไปปา....

ชาติหมา...บ้านมึง อยู่แถวไหน
อย่าให้ กูสืบรู้!!....แล้วเด๋วกู จะไปเผาไฟ
ประโยคที่กูจะถาม "ไอ้สัดมึงจะเอามั้ย"
ถ้าคิดจะเจ๋งกะกู...ให้ลองสมัครยูสเซอร์ใหม่

ผมจะเอาซีมาครีมมาขาย ไว้ทาให้นะครับ จะได้หายไวๆ
น่ากลัวกว่าไข้หวัด 2009 อีก...

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +8 19-7-2009 21:14