สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

R.I.P. หมู ลิบ หมู ลิบ หนู ริป จู๋
วอนนาบีวิเดียว อย่ามาทำใกล้ชิดครูว-
กูโหดเหี้ยม โหดเยี่ยม ให้มึงรีบ ขมิบรู
ขลิบดู ควยมึง เสร็จ แล้วไป สมัคร Kiko ดู

R.I.P. siamese
เห็นอยู่หลักๆ ไม่น่าเลย [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 17-7-2009 23:28 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +9 19-7-2009 21:20

กิสสสส คุณเพ้นมาเป็นชุดเลยยย เจ๋งมากครับ:23:

ตบเกรียนแตกมาแจกให้สมิงตบ

กูจับกดพวกขึ้นวอบอกตัวเองเป็นคิงกบ

ชิงตบ เกรียนบางหัวก็โดนกูซิงตบ

ยังไม่จบ เกรียนยังต้องโดนอีกกันหลายศพ

เกรียน บัสเตอร์ ฟอร์ซ มาเทอฟักกิ้ง ครูว์ !!!
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +10 25-7-2009 21:24

กูดิสบาร์เดียวพอแล้วกุ๊กควย

คำกูแม่งคมไม่เหมือนมึงที่เอากระดออม
-น้ำทะลักปากไอ้พวกสวะจัดฉากปัญญาจม
คมในฝักกูไม่มีหักไม่มีงอไม่เหมือนมึงรูดแยมอยู่หน้าจอ
เลิกไรม์กากๆได้แล้วตบฉากก่อนกินข้าวเหมือนรด.แถมให้อีกอะ คอ วอ ยอ

เคสศึกษา

แทงข้างไหนเท่าไหร่บอกด้วยนะครับ