สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

อ่า  กูกลับมาใหม่ ที่กูโดนเเบน เพราะ กฏ

เค้าเพิ่งตั้งมาใหม่กูไม่ได้ออนนาน กูเลยไม่ได้อ่าน

เกียดจริงพวกนิสัย อันพาล คนอื่นเค้าก้อหยาบ

กูพิมเทะโลม มันอนาจารเเต่ไม่ได้เเปลว่าหยาบ

เปิดดิก รึ๊ป่าว ครับ rap มันเเปลด่า กูสำนึกผิด

ที่ทำไป กูไม่ได้คิด 

ผมขอโทด ทุกคน ๆ คับ   ผมไม่ได้อ่านกฏ ระเบียบ เพระผมไม่ได้ออนอ่า 

ผม ขอโทดด  

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย -1 55นี่ไม่ใช่รามขอโทษ ... 19-7-2009 21:23