สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

โหะๆเปิดเว็บไซต์ทำเอาตกกะใจได้ยินเสียงเสือคำราม
สนั่นทุ่งสะดุ้งปี้หนีไปทั้งฤาษีทั้งพราหมณ์
ที่แท้เค้าเปิดกระทู้แบทเทิ่ลชิงยาคูลท์ด้วยการพิมพ์ราห์ม
ส่วนกูน่ะแอบเจ้าชู้เหนสาวอกหักเลยขออาสามาดาม

ที่พูดไปไม่ใช่สบู่เด๋วจะคิดถึงมาดามเฮง
ไม่ได้เทศนาหรือใบ้หวยไม่ต้องรีบมาตามเก็ง
ผมแค่นีกศึกษาเรียนตรงข้ามพาหุรัดใกล้สำเพ็ง
แรพกันสนุกสนานค่อยก้อได้ยินไม่ต้องมายืนตะเบ็ง

เล็งๆไว้อยู่แต่รู้ว่าคงต้องเซโรงัง
บีบแตรปี๊นๆๆสัญญาณบอกเตือนเสียงระฆัง
มาทักทายกันด้วยไมตรีอาจจะเก้งๆกังๆ
โห บางคนรามก้อเน่า กลิ่นเหมือนตดเพราะไปกินถั่วอาบัง

ว่าไปนั่น ฉันแรพแบบไหลลื่น
ฉันเป็นคนเรียบร้อยไม่ค่อยแพล่มแต่หน้าหื่น
เบื่อคำเดิมๆคำซ้ำซาก เลยใช้ไอปื๊ดไปหยิบปืน
ฝากตัวด้วยนะครับ ขอแค่ต้องการคนหยิบยื่น (น้ำใจ)

อิอิ หวาดดีๆทุกคน เพิ่งหัดอ่ะ มีไรค่อยๆแนะนำกันนะ อย่าใจร้อน
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 20-7-2009 21:41
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

ขอบคุณสำหรับคะแนนเด้อ
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

อ่ะโห!!มาแล้วครับบุคลากรคอยตอบโต้
มาถึงก้อส่งกลิ่นเหมือนขี้ที่ปีนบนขอบโถ
อวดโอ้อย่างนู้นอย่างนี้อวยตัวเองให้ดูไฮโซ
รูทวารคุณคงบานเหมือนกระโปรงของมาริลีนมอนโรว์

เพราะมีผู้ชายคอยอุปถัมป์เป็นเกย์แก่มีพุง
เคยดูมั้ยช่องสามพงพัฒน์เล่นพระจันทร์สีรุ้ง
โดนเค้าอัดถั่วดำถังขี้แตกแต่ตัวงอเป็นกุ้ง
ค่ำคืนคราใดเจอเสี่ยสะกิดเป็นสะดุ้ง !!!! เฮือกกกก

อิอิ ขำๆครับ ต่อกันไปสนุกๆ
  • Sming จิตพิสัย +10 25-7-2009 18:55

ขำๆเหมือนกัน

โอ้นวลละออไม่อยากให้น้องมาว่ากันวอนนาบี
อย่างน้องพี่เคี้ยวอร่อยน้ำจิ้มนิดหน่อยใส่รากผักชี
เนื้อน้องนุ่มนิ่มกรุบกรอบโก๋แก่อร่อยเหาะดี
แต่หน้าตาน้องเลวร้ายไปหน่อยคล้ายๆกะปลาอินทรีย์

น้องครับน้องครับที่บ้านน้องคงส่งไปเรียนแรพมา
ถึงได้เก่งระดับเทพคอยเปรียบคนอื่นเหมือนขี้ตา
แต่ลองนึกดูดีๆแล้วน้องจะมองเห็นปัญหา
เหมือนบุพการีไม่สั่งสอนแล้วมันสะท้อนที่กิริยา

ถ้าเกิดว่าผิดกฏช่วยแจ้งก่อนด้วยน๊า ว่าตามๆกันไปจิงๆ RAP GAME! RAP GAME

ขี้เกรงใจว่ะ

• Sming จิตพิสัย +30 25-7-2009 18:57