สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

SIAMESE กูมาจาจาก 167    WHISTLE นี่เเก๊ง กู  พวกที่ ต่อ skill กับ กู
ระวัง สัส หัวมึง จะมีรู ความรู้ พวกมึงไม่มีอยู่ในหัว  เสือก จามาเเร๊พ
 ทำเก่งอวดฉลาด  หดหัวอยุ๋ในรู  กูรู้พวกมึง มันขี้ขลาด หน้าตา อัปลัก
พ่อเเม่ มึงคงประหลาด มึงจิตตก ชอบวิตก อ่านRhymeกูเเล้วเเร๊พไม่ออก
ก้อมึงมันกระจอก วิ่งไปหาหมาหน้าบ้านมึงดิ ถามมัน เเล้วมันจะบอก

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +2 3-7-2009 11:35
siamese

Y'all นี่หลอ มึง ที่ปากดีบอกว่าไรม์ มึงสะอาด มุดหัวลงไปดูสิ ควยมึงเหม็นสาป คงเปน
กรรมพันธ์ต่อจากพ่อมึง  นี่หลอสไตล์ มึง กูเหนเเล้ว อุจาด สมองอย่างมึง บ้านกู เรียก
สติไม่ครบบาท ไรม์กระจอก กูเหนมาเยอะ สัสเอ๊ยเเม่ง โรคระบาด หัวถอก ลึงของพ่อมึง
คงประลาด ถุงยางพ่อมึงรั่ว อสุจิพ่อมึงไม่สะอาด เเม่มึงเปนโรคร้าย เด๋วเเม่มึงก้อตาย
เพราะโรคระบาด กูพาเเม่มึงไปเเดกเหล้า คืนนั้นเปิดห้อง ก้อไม่กี่บาท

โทดน๊ะครั บ บ  พูดเเรงไป  มันเปนเเร๊พอ่าครับ  เเร๊พเเปลว่า ด่า  อิอิ

อย่าถือโทดหรือโกดน๊ะครับ พี่
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +3 3-7-2009 20:16
siamese

หวัดีครับ บ

ทำไม คเนน ได้ น้อย จัง  พวกพี่ ๆได้เยอะ ๕

เค้า ดูกันยังไงหลอครับ
siamese

JTooCooL  พี่อายุเื่าไรหลอครับ บ บ
siamese

กำ

ผม ท้าทำไมอ่าครับ

ผมยัง เยสว์ อยุ๋

๕๕+  พี่ ้ก  มองในเเง่ดีมั่งดิ 

ถามเฉย ๆ  อยากรุจักกันไว้  อยากมีเืพ่อน เพระา ที่ รร  ไม่มี คัย เปน ชาวฮิพเลย  ๕๕+

อยุ๋ คนเดียว เเม่งก้อเหงา 
siamese

มึงมาบ่นเหี้ยอะไร ในกระทู้กู  มึง กำลังเล่นกะคัย U know who
มึงจะสั่งคัยมาต่อย กู พวกกูมีไม่น้อย กูโทรเรียก มาทีเเม่งเปนร้อย
มึงถอย ไป มึงถอยไป กูรำคาน พวกเเม่งชอบวิจาร กูเปิดกระทู้ขายของ
เเม่ง มาเสือก วิจาร กู นี่สิระดับอาจารย์ เด๋วปั๊ด กระทืบ ให้เเม่งคาน
พวกมึงทุกตัว โดน WHISTLE จับไปเสียบประจาน
siamese

พี่ สมิง ครับ  จะเอารูปขึ้น ต้องทำไงหลอครับ จะเอารูปเราขึ้น
<<<<<<<<<<<<<<<<<<  ตรง ช่อง นี้อ่าครับ

ทำไง 
siamese

ดุที่ ของตัวเอง ง    งง  ค๊าบ บ   ๕๕+ 

หมายความว่า ไง  หลอ ๕๕๕+ 

ของผม  ไม่เลก น๊ธ

๕๕๕๕+   

เเต่ รูปมันใหญ่  ๕๕๕๕+   
siamese

พี่ ๆ  ไม่เหนมาให้คะเเนนเลย

๕๕๕+

หาย เงียบ บ บ  
siamese

สระเหี้ยอะไรของมึงล๊ะ ห๊ะ พ่อมึงเปนหมัน เหรอ

เเร๊พอะไรไม่รุไอ้สัส คนที่อ่านเเม่งก้อนั่ง เหวอ

Fucker !! มึงจะบางระจัน มึงจะมาปรนะชัน

ก้อระวังไว้ล๊ะกัน เด็กมึงจะโดนกูฟัน !!

ที่มึงได้ยินหน่ะเสียงโลหะหรือเสียงที่เเฟนมึงโดนล่อ

SIAMESE กูเพศพ่อ ระวังไว้ซักวัน เด็กมึงจะโดนกูจ่อ
siamese