สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

ว่าไงวะ..ห๊ะ เอ้อ..กุไม่อยากจะพูดเท่าไหร่

กุมีตัวตนอยุทุกวันนี้ก็เพราะ สมิงไรม์

ใคร..ว่าเจ๋ง แมร่งกุขอเอาตีน ไปสไล-

-สะแคว้ด แมร่งสักที แล้วต่อด้วย โคร้ดไลน์

ไหนมึงบอกไม่มีผิดวะ

บาร์สุดท้ายอ่ะ

โล่งศพ 555++

มาและ  อิอิ

อยากไรม์อีก

อิอิ

ตูม บอม มาต่อกาน CP อิอิ

เช็ค เช็ค เห้โย่ว สวัสดีครับทุกท่าน ที่เข้ามาในสมิง rap to town

เว็บสมิงของเราเป็น เว็บของพวก inter ไม่ใช่พวกขี้กาวนะคุณ หน้า ลาว

ผมขอฝากไรม์นี้ไปให้ทั่ว อาณาจักร ให้ดั่งลั่น ยิ่งกว่าเสียง กรี๊ดของ สาวๆ

ขอเชิญทุกท่านกลับเข้ามา rap กัน เข้ามาเลย come back to town.....อยู่กันอีก ยาวๆ

วันนี้ ขอ 4 บาร์ ขออย่าดิสนะ ขี้เกียจเข้ามาด่า

[ แก้ไขล่าสุด 50cent เมื่อ 18-3-2010 23:04 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • te2dy จิตพิสัย +10 ชื่อ บอม เด้ออ ^^" ... 18-3-2010 23:42
  • TooMz จิตพิสัย +10 ผมชื่อตุ้มคับ5555 ... 18-3-2010 23:13

ขอโทดจร้า te2dy ผมจามชื่อไม่ได้ บอมใช่ป่ะ

โย่ว โย่ว ไรม์ทุกท่านมันชั่งเจ็บช้ำ ยิ่งกว่าเสียน้ำตาเพราะอกหัก

ไรม์ ของท่านมันคมยิ่งกว่า มีดบังตอ สปาตาร์ ยิ่งกว่ามีดตัดอ้อยที่หนักๆ

ไรม์ สมิงคือสุดยอดไร้เทียมทาน สะท้านทุก อาณาจักร แล้วทำให้ทุกท่านคึกคัก

เมื่อ สมิง rap ไปจากหัวใจ ส่ง ไรม์ นะไม่ใช่ ส่ง Side ยังไม่รีบรับอีก เด๋วโดนกุตบหน้าหัก.....

เพิ่งตื่นๆ

คิดไรไม่ออกก

อ่านดูจาออก เพี้ยนๆ

อาโหลๆ

เอ่ะ อะไรวะ หะ ไอ่พวกนี้มั้น อะไรวะ

เห้ย ใครก็ได้ช่วยบอก I ทีว่า ใคร ซ่าส์...หะ

เห้ยพวกอี หนู Fuck u วะไอ่พวก ควาย

ถ้าคิดว่าเจ๋ง ก่อต่อไรม์ กุไปวะ ไอ่หน้า เซ็ง กะ บ๊วย...

ตู้ม

บอม

พี่เต้

มาต่อๆ