สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย siamese เมื่อ 8-7-2009 12:46 พี่ สมิง ครับ  จะเอารูปขึ้น ต้องทำไงหลอครับ จะเอารูปเราขึ้น <<<<<<<<<<<<<<<<<<  ตรง ช่อง นี้อ่าครับทำไง  ...

ไปที่เมนูสมาชิกบนขวาสุดของหน้าเว็บ  แล้วก้ไปที่ แก้ไขข้อมูลแล้วก็นี่เรย  Personalized

แล้วก็จะเห็น browse ค่ะ กดเลยแล้วก็เลืกรูปอะไรก้ได้  แล้วก็กดส่งข้างล่างสุด

ส่วนถ้าไม่ได้สักทีก็เป็นเพราะขนาดรูปนั่นเองค่ะ  ต้องเอาเเบบเล็กมากอย่าเกินร้อย

*****   ถ้าไม่รู้ว่าเล็กขนาดไหน  ให้ดูที่ของของตัวเองซะ 55  ********