สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

ขอนิดนึงนะครับ

ไอตัวหนังสือข้างบนรึที่แกงค์มึงเรียกว่าไรม์

สไตล์กระดอหมาพวกมึงต่ำต่อยยิ่งกว่ายาม

กระจอกยังปากดี มึงกล้าจังวะขอตบฉาดที

เอาตีนทองหยอดไปแล้วจะรู้ว่าใครแม่งไรม์สะอาดดี

มึงถุยผิดที่เล่นพ่อเล่นแม่ตามสไตล์กู-

พ่อมึงวิปริตเอากระดอไปแหย่รูปู-

กูให้2รูปีให้  แม่มึง  เอา  ไปซื้อเหล้า

แดกเข้าไปเยอะๆ จะได้เสริมสร้างครอบครัวเน่าๆ

ปัญหาสังคังเกิดจากเด็กอย่างพ่อของมึง

แม่มึงร่ำสุราพ่อมึงแก้ผ้านอนนั่งฉลองลึง

มึงนั่งสีซอ แดกหญ้าไปพลาง เอานิ้วมาลองดึง

พ่อครับแม่ครับมึงเรียกมันมาแล้วก็เอาควยคลึง

สันติ....สู่ (ถ้ารู้จักจูกัดเหลียงจะรู้ว่า มันสู่อะไร)

จุ๊บๆ 

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +13 3-7-2009 19:14

โหดเนอะๆ โฮ้วๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย siamese เมื่อ 4-7-2009 09:25 JTooCooL  พี่อายุเื่าไรหลอครับ บ บ

ทำไมหรอครับ จะท้าดิสหรอครับ