สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

ชิววววว

กู Fuck หมด กู แม่งสด ดิสหมด ไม่มีพักยก

มึงจะเก่ง หรือ มึงคือ นักรบ เจอกูตบ เอาส้นตีนผลักอก

จะ ปี นี้ ปีหน้า หรือ ปีใหม่ จะปีไหน กูจะเป็นคนเดิม

ไอสาด ตั้งกระทู้ ท้า บง ท้าแบต พ่อมึงตายกูนี่แหละ เป็นคนเจิม

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +24 9-12-2009 18:53
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

เข้ามาแบทสงครามสมิงแบทกันมันส์

เลือดสาดกระจัดกระจาดแบทใส่กัน

ศาตราก็คือไรม์ที่คมกริบกับวาจาโหดหฤหรรษ

มึงคิดดีแล้วหรอที่จะมาประลองสงครามแห่งสมิงมึงพร้อมรึยัง,,,,,,,!!

เยี่ย ย  ย ย ย ย!!

• Sming จิตพิสัย +12 28-1-2010 16:40

กูคือ 50 cent กุเข้ามาละเว้ย

กุจะเข้ามาแร็พ เพราะไม่ได้มาลำเต้ย

กุจาแต่งไรม์ สบายๆชิวแบบเสยๆ

มึงอ่านเฉยๆไม่ต้องทำหน้าตาเหมือนอี...เจ้ย

• Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:40

โอ้วบร๊ะ..ผมเข้ากระทู้ใหนก็เจอแต่พี่ห้าสิบเซนอีกแล้วน๊ะ

เพราะชะตาของผมหรือว่าหรือว่าบอร์ดมันกลมถึงได้เจออีกแล้วว่ะ

ก็เจอแต่ไรม์กระdorของพี่เซนนั้นพ่นรอผมจึงเข้ามาต่อไห้จบล่ะ

ผมมาเพื่อบอกแค่นี้เด๋วมีโอกาสหน้าจะมาเล่นด้วยย่ะ  ชิ   55555

• Sming จิตพิสัย +14 28-1-2010 16:41

ห้าสิบเซนมึงดิสกูเมื่อกระทู้ที่แล้ว

สกิลแม่งโครตอ่อนมึงเจอกูและที่นี้มึงก็คงไม่แคล้ว

มึงเชี่ยอะไรอยู่ดีๆมาดิสกูทำมาเป็นขาใหญ่

นี่คือกระดาษกับปากกาแนะนำให้มึงไปแต่งมาใหม่เว่ย ย ย

เชี่ย ย  ย ย  ย ยย ย!!

• Sming จิตพิสัย +16 28-1-2010 16:42

ไม่ดิสใคร แต่อยากมาโพสที่กระทู้แบทครับผม

วันละนิดวันละคำแต่ผมไม่ทำแบบย้ำเติม
แต่บางคนมันระยำยังใช้คำแบบซ้ำเดิม
ใช้ซ้ำเกินกี่ไรม์กี่บทความผมไม่หวังสบถตาม
จรดนามไม่หมดงามสะกดกามเพราะนี่คือกบฏไรม์
  • Sming จิตพิสัย +20 28-1-2010 16:43
- - พี !!

ดิส มึงหรอ กุดิสมึงหรอสัด

โอ้โห..เชี่ย แมร่ง โหดจัด

มึงแมร่งแสนรู้จังวะปรสิต

ทำอะไรก็คิดๆดูก่อนนะ ไอ่หนูอี๊ด

• Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:43

กูถามจริงมึงมาแร็พคำไรม์มึงน่ะเป็นมั้ย

ยกนิ้วกลางใส่มึงโถ่ใอควายมึงเห็นมั้ย

อย่าทำ งง นะไอน้องว่าน้องดิสพี่เมื่อไหร่

มึงแหกตาดูมึงน่ะลูกเจี๊ยบส่วนกูน่ะเสือใหญ่

• Sming จิตพิสัย +24 28-1-2010 16:44

เดี๋ยวก่อนนะใอสัดกูยังด่ามึงไม่จบ

แน่จิงมึงลงหุบเขาสมิงกับนะใอสัดแน่จิงไม่ต้องหลบ

เอามั้ยใอเชี่ยกูจะดิสให้มึงตายห่า

ค่าหุบเขาสมิงตายอนาดไม่มีใครว่า

เยี่ย ย  ย ย ย ย!!

• Sming จิตพิสัย +12 28-1-2010 16:44

^

^

^
^

ช่วย คัฟ

โอ้โห 50cent แมร่งไอ่ควาย

มาว่าพี่เขายังงี้ เด๋วมึง จะเฮงซวย

50cent พ่อง.ดิรูฉี่ ไอ่โคยมึงไว้ยัดรูตูดตุ๊ดรึไง

รึ...ว่าใช้ เด๋วกุจาพามึงไป

เอาด้วย

ฝากด้วยนะคัฟ

• Sming จิตพิสัย +6 28-1-2010 16:44