สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

ไม่ดิสใครครับผม

ใช้คำพูดล่อหลอกคล้ายจะเป็นมายา
ประดุจพิษของงูร้ายแล่นเข้าสู่กายา
กล่าววลีเสียดสีทันทีเมื่อกล่าววาจา
จริงไม่จริงเชิญสมิงเก่าและใหม่มาทัศนา
  เปี่ยมไปด้วยปัญญาแต่หามีความเคารพ
เป็นอย่างนี้ทุกทีทุกเวลาที่พานพบ
แม้ไม่เคยเจอหน้าแต่ด่ากันได้เหมือนเคยรบ
อย่าดิสผมครับพี่ยังอยากมี 32 ครบ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 2-12-2009 18:04
- - พี !!

มิได้ดิสใผ เน๊อะ

โย่ว ไรม์ของมึงมันก้อแค่มายา

แถวบ้านกูเรียกว่าภาพลวงตา

มึงไม่ต้องทำไรมากแค่ก๊อปปี้แล้ววางมา

โถ่ !! แม่งโคตรสร้างกระแส ไอ้เวร ไร้ซึ่งจรรยา

เดินผ่านกู แร้วทำมาเช็คออฟชั่น

มองเหี้ยรัย เด๋วกูสอยด้วยกำปั้น

แม่มึงไม่สอนรึงัยห๊ะ ไอ้ไข่สั้น

เด๋วกูด่าเสร๊จจะจับมึงตอน หายไปซะ "ไอ้นั่น"

• Sming จิตพิสัย +12 2-12-2009 18:04
ความสะดวก สบาย  ทำให้ความเป็นมนุษย์ ลดน้อยลง  !!!

นิดนึงนะคับ

ไรม์ของมึงมันสกปรกโสมมยิ่งกว่าขยะ

มึงลองกลับใปตรวจสอบดีดีมึงจะรุ้ตัวป่ะล่ะ

กุจะกล่อมให้มึงจมกองเลือดและพัสุทา

แล้วกุจะลอยยืนบนกรีบเมกใส่ไรม์ให้เจบปวดตายห่าไม่ต้องอำลา

จนเลือดมึงไหลรินออกทางตา ไม่มีใครรุ้ชตาของมึงเพราะไร้ทางที่จะเยียวยา

บาดแผลครั้งนี้จะระบมไปจนวันตาย

กุจะฟันมึงทลวงร่างสลายกลายเปนเม็ดทราย

กองทราย____________ หรือร่างที่สลายไป กุจะถ่มน้ำลายใส่ให้มึงอาย__ยังไม่วายวอดชีวี

ให้หมาขี้เยี่ยวใส่นอนนิ่งนิ่งนะคนดี ไรม์ของกุมันเสนาะดั่งสุนทรภู่ผู้เป็นกวี

ปราดเปรืองด้วยสมองที่สั่งการแต่ละที ให้มึงนอนกายเปนทรายดั่งคำกล่าวต้นกวี

• Sming จิตพิสัย +14 2-12-2009 18:05

บ่นอะไรวะกูไม่อยากฟัง
มีแต่แต่กำลังมึงควรจะthinkแล้วrap
มึงอาจจะโดนแย็บแล้วฟันหมดปาก
แต่rhymeกูยังไม่กาก
อย่ามาโชว์ดาก อย่ามาทำกาก
กลับบ้านไปอาบน้ำให้สะอาด

• Sming จิตพิสัย +2 28-1-2010 16:39

ถ้ามึงไม่อยากฟังแล้วใครเค้าบังคับให้มึง.........ฟัง
มึงไปว่าเค้าใช้กำลังไม่ใช้สองแล้วมึงใช้หรือ.........ยัง
จะไปต่้อยเค้าให้ฟันหมดปากหรอพ่อนักมวย.....ดัง
ไรม์มึงไม่ได้กากไรม์มึงไม่ดากแต่ไรม์มึงคือสัง..............คัง
มึงควรไปอาบน้ามแต่มึงไม่ควรลงอ่างมึงควรลงกะละ...............มัง
สิ่งที่พูดไปไม่ได้ดิสมึงแต่ควรรู้ไว้กูโครตจิง..............จัง
ถ้าพูดไม่ฟังมึงยังแตกแถวประเดี๋ยวมึงโดนกู...................ฝัง
กูพูดเรื่องจริงไม่ได้ใช้สลิงที่เห็นเหมือนใน...................หนัง

555+

โทดด้วยนะครับ

สันตินะครับ.....

• Sming จิตพิสัย +30 ช่ายย 4-12-2009 12:36
  • SPEEDYz จิตพิสัย +10 โหดไปไหนน 3-12-2009 19:49
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

กะลังมัง = โคม ป่ะคับ DJ TAZ 555

ใช้แล้วครับ

กะละมัง   คือ โคม

โคม คือ กะละมัง

จำไว้นะโยม

ว่า โคม คือ กะละมัง
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย djtaz เมื่อ 3-12-2009 19:28 ใช้แล้วครับกะละมัง   คือ โคม โคม คือ กะละมังจำไว้นะโยมว่า โคม คือ กะละมัง ...

มึนหวะ ปลั๊ก อิอิ
http://www.sming.org/viewthread.php?tid=2391
รองเท้า AAA
http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=797924
แว่น RAYBAN AAA

แม่งอุจาดใปเดินห้างมันชอบมองว่ากูโชว์ออฟ

กุไปเดินซื้อของมึงอย่าเหมาว่ากุนั้นเปนม๊อบ

พูดเสียดสีใส่ในหู ว่าเหี้ยนี่แม่งฮิปฮอป

มึงมามองเชี่ยแบบนี้เพลงกุแต่งเองไม่เคยก๊อบ

เอมซี อย่างกุมึงอย่ามาเล่นไม่กิ๊กก๊อก

ถ้าแน่จิงมึงมาดิส สัด mofuck!!

• Sming จิตพิสัย +10 4-12-2009 12:37

ไม่เคยคิดจะดิส(ก์)เพราะผมใช้แผ่นCD
ควักสายUSBมาเชื่อมต่อกับPC
ใส่แผ่นDVDเครื่องมันถามCD-KEY
ไม่รู้ทำไงเปิดTVดูMVของเกาหลี
  • Sming จิตพิสัย +14 4-12-2009 12:37
- - พี !!