สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

กิสสสส คุณเพ้นมาเป็นชุดเลยยย เจ๋งมากครับ:23:

ขอบคุณสำหรับคะแนนเด้อ
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

สลับขาหลอกพี่น้องยังบอกไรม์

สกิลยังไม่ถึงอย่าเอ๊ะไปไม่ต้องถาม

กูว่าไอ้พวกเกรียนเค้านะอยากเจ๋ง

เดี๊ยวจะเจอ KICK OFF จะทำให้ร้อง เอ๊ง...!!!

บอลไทยเล่นพรุ่งนี้ ช่วยเชียร์ ด้วยนะ คร๊าบบบ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +2 25-7-2009 18:54

นักมวยที่ตั้งกาดรอ เจอมีดเข้าไปปาดคอ

มึงบอกเองว่าอยากลอง เจอแค่นี้หล่ะอย่าท้อ

ฝันดี

อ่ะโห!!มาแล้วครับบุคลากรคอยตอบโต้
มาถึงก้อส่งกลิ่นเหมือนขี้ที่ปีนบนขอบโถ
อวดโอ้อย่างนู้นอย่างนี้อวยตัวเองให้ดูไฮโซ
รูทวารคุณคงบานเหมือนกระโปรงของมาริลีนมอนโรว์

เพราะมีผู้ชายคอยอุปถัมป์เป็นเกย์แก่มีพุง
เคยดูมั้ยช่องสามพงพัฒน์เล่นพระจันทร์สีรุ้ง
โดนเค้าอัดถั่วดำถังขี้แตกแต่ตัวงอเป็นกุ้ง
ค่ำคืนคราใดเจอเสี่ยสะกิดเป็นสะดุ้ง !!!! เฮือกกกก

อิอิ ขำๆครับ ต่อกันไปสนุกๆ
  • Sming จิตพิสัย +10 25-7-2009 18:55
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

หุบปากไปเทอะไอ้สาด

เพราะปากมึงอ่ะเหม็นสาบ

ไปเดินตลาดมึงโดนเเม่ค้าปาสาก

เพราะเหม็นขี่หน้ามึงไอ้กาก

• Sming จิตพิสัย +2 25-7-2009 18:55

ขำๆ ครับ

มาถุยรามเน่าๆมึงหลบไปไอ wanna b

กูสะอิดกูสะเอียนจะรามดิสมึงสัก5นาที

แต่ละบทแต่ละคำเหมือนหยามแม่มึงเป็นกากี

อย่ามาอ้อนอย่ามาวอนกูไม่ชอบพวกวาจาดี

• Sming จิตพิสัย +20 25-7-2009 18:56
:)

ขำๆเหมือนกัน

โอ้นวลละออไม่อยากให้น้องมาว่ากันวอนนาบี
อย่างน้องพี่เคี้ยวอร่อยน้ำจิ้มนิดหน่อยใส่รากผักชี
เนื้อน้องนุ่มนิ่มกรุบกรอบโก๋แก่อร่อยเหาะดี
แต่หน้าตาน้องเลวร้ายไปหน่อยคล้ายๆกะปลาอินทรีย์

น้องครับน้องครับที่บ้านน้องคงส่งไปเรียนแรพมา
ถึงได้เก่งระดับเทพคอยเปรียบคนอื่นเหมือนขี้ตา
แต่ลองนึกดูดีๆแล้วน้องจะมองเห็นปัญหา
เหมือนบุพการีไม่สั่งสอนแล้วมันสะท้อนที่กิริยา

ถ้าเกิดว่าผิดกฏช่วยแจ้งก่อนด้วยน๊า ว่าตามๆกันไปจิงๆ RAP GAME! RAP GAME

ขี้เกรงใจว่ะ

• Sming จิตพิสัย +30 25-7-2009 18:57

ตบเกรียนแตกมาแจกให้สมิงตบ

กูจับกดพวกขึ้นวอบอกตัวเองเป็นคิงกบ

ชิงตบ เกรียนบางหัวก็โดนกูซิงตบ

ยังไม่จบ เกรียนยังต้องโดนอีกกันหลายศพ

เกรียน บัสเตอร์ ฟอร์ซ มาเทอฟักกิ้ง ครูว์ !!!
  • Sming จิตพิสัย +10 25-7-2009 21:24

โอ้วพี่ครับผมเป็นคนไม่ใช่หมูกระทะ
สมองปลาแบบนี้หรอคิดจะมาปะ
Styleผมทรามไม่วนเวียนแต่ของจิปาถะ
มาอ่อนข้อระวังนะจะโดนเขี่ยแบบลูกเตะนากาตะ

พ่อแม่ที่ไหนกันเขาส่งลูกเรียนแรพ
ไม่ต้องบอกก็รู้พี่คงขายหมวกแก๊ป
ไม่ได้เรียนหนังสือพี่เลยหมดปัญญา
นั่งกับแผงขายจนเซงเมื่อไหร่ถึงวันลา.. ...

ระอาไหมครับพี่ที่ต้องให้เด็กมานั่งสอน
ผมสมิงแดงตัวพี่แม่งเป็นแค่หนอน
ได้แต่ไชชอนอยู่ใต้ดินแดกแล้วก็นอน
จำใส่สมองปลาไว้นะคราวหลังอย่าลงไรม์หมาหอน

• Sming จิตพิสัย +12 26-7-2009 15:33
:)