สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

..... ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่skillมึงแม่งยังอ่อน

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่ถ้ามึงโชว์นานไป ทักษะมึงสั่นคลอน

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ อย่างู้นงี้ไป หาว่ากูสั่งสอน

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่มึงเสือกตะโกนว่า Crime Site

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่แม่มึงมาตาม กูเลยถามว่า ไปมั้ย ?

มึงบอกว่าskillกูfull มึงไม่เชื่อไปดูหน้ากูในUtube

แต่กูบอกว่าskillมึงfools กูเอาปืนจ่อให้ดูแล้วบอกว่า U noob

มึงมาบอกว่ามึงดูดม้า เท่ห์จังนะไอ้ห่า บุหรี่พึ่งหัดสูบ

มึงมาบอกว่าที่นี่จัญไร มึงอย่าพูดมากไป ไอ้เด็กจัญไร กูไล่ให้ไปหัด .. จูบ ..

ปล.พึ่งกลับจากจีน เลยหายหน้าหายตา (Nike fake AAA ถูกมากครับ 500บาท ก้มี)

[ แก้ไขล่าสุด TzOverflow เมื่อ 11-7-2009 18:21 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 11-7-2009 21:36
- Red Satr -
Stats :: คำธรรมดา แต่ไม่ไร้ราคา !

จริงหรือครับผมอยากได้ไว้ซักคู่
ตัดสินใจระหว่างไนกี้กะแหวนบลิง1รู

ชนิดที่ว่า กลับมาไทยแล้วถามราคา โอ้ววว 1600

แต่ผมใส่ไมเข้านะ หน้าตาเห้ยยย
- Red Satr -
Stats :: คำธรรมดา แต่ไม่ไร้ราคา !

สระอันเป็นเมกกะตันตามอาจจะทันถ้าอยากจะมันส์
รามประพันธ์ประจันมาประชันสมิงเหมือนเหล่าอารยัน
อักขระประวัติสงครามเหมือนได้ยินเสียงโลหะขณะฟัน
ไม่ต้องซอยมหาดไทยรึจรัญเราก็ขอตายแบบบางระจัน

สระเหี้ยอะไรของมึงล๊ะ ห๊ะ พ่อมึงเปนหมัน เหรอ

เเร๊พอะไรไม่รุไอ้สัส คนที่อ่านเเม่งก้อนั่ง เหวอ

Fucker !! มึงจะบางระจัน มึงจะมาปรนะชัน

ก้อระวังไว้ล๊ะกัน เด็กมึงจะโดนกูฟัน !!

ที่มึงได้ยินหน่ะเสียงโลหะหรือเสียงที่เเฟนมึงโดนล่อ

SIAMESE กูเพศพ่อ ระวังไว้ซักวัน เด็กมึงจะโดนกูจ่อ
siamese

เล่นมั่งน่้าหนุกจัง.....
แม้กระทู้โดนแบน ผมก้อขอต่อหน่อยละกัน

มึงอย่าโชว์กากแบบว่าเก๋า เหมือนกับหมาเห่า
เสือกมาเรียกร้องเพราะมึง แม่งไม่มีใครเอา
สันดานหยาบๆ หรือทางบ้านมึงไม่้ ขลัดเกลา
เด็กพึ่งหมอยขึ้นอย่ามึง...อย่าพึ่ง...รีบหัดเอา

กูเปรียบมึง เหมือนอมิบ้า...ในสมองหมา
เก่งแต่ปาก หารู้ไม่ แม่งยังไร้ซึ่งปัญญา
ชอบให้ใครเค้ามาด่ามึง....ว่าฮายีนา
ถ้ากูเจอ มึงเมื่อไหร่ กูจะเอา ขี้ไปปา....

ชาติหมา...บ้านมึง อยู่แถวไหน
อย่าให้ กูสืบรู้!!....แล้วเด๋วกู จะไปเผาไฟ
ประโยคที่กูจะถาม "ไอ้สัดมึงจะเอามั้ย"
ถ้าคิดจะเจ๋งกะกู...ให้ลองสมัครยูสเซอร์ใหม่

ผมจะเอาซีมาครีมมาขาย ไว้ทาให้นะครับ จะได้หายไวๆ
น่ากลัวกว่าไข้หวัด 2009 อีก...

• CP จิตพิสัย +8 19-7-2009 21:14

R.I.P. หมู ลิบ หมู ลิบ หนู ริป จู๋
วอนนาบีวิเดียว อย่ามาทำใกล้ชิดครูว-
กูโหดเหี้ยม โหดเยี่ยม ให้มึงรีบ ขมิบรู
ขลิบดู ควยมึง เสร็จ แล้วไป สมัคร Kiko ดู

R.I.P. siamese
เห็นอยู่หลักๆ ไม่น่าเลย [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 17-7-2009 23:28 ]
  • CP จิตพิสัย +9 19-7-2009 21:20

นั่งค่ำครวญกับคำกวนของมึง-

ที่พลั้งพลาด แล้วไปขายให้กับผองมึง

ปากแบบนี้ไม่สมควรขายของ-

หนึ่ง สอง สาม ไอ้ควย กลับไปในส่องมึง

• CP จิตพิสัย +4 19-7-2009 21:21

อ่า  กูกลับมาใหม่ ที่กูโดนเเบน เพราะ กฏ

เค้าเพิ่งตั้งมาใหม่กูไม่ได้ออนนาน กูเลยไม่ได้อ่าน

เกียดจริงพวกนิสัย อันพาล คนอื่นเค้าก้อหยาบ

กูพิมเทะโลม มันอนาจารเเต่ไม่ได้เเปลว่าหยาบ

เปิดดิก รึ๊ป่าว ครับ rap มันเเปลด่า กูสำนึกผิด

ที่ทำไป กูไม่ได้คิด 

ผมขอโทด ทุกคน ๆ คับ   ผมไม่ได้อ่านกฏ ระเบียบ เพระผมไม่ได้ออนอ่า 

ผม ขอโทดด  

• CP จิตพิสัย -1 55นี่ไม่ใช่รามขอโทษ ... 19-7-2009 21:23

โหะๆเปิดเว็บไซต์ทำเอาตกกะใจได้ยินเสียงเสือคำราม
สนั่นทุ่งสะดุ้งปี้หนีไปทั้งฤาษีทั้งพราหมณ์
ที่แท้เค้าเปิดกระทู้แบทเทิ่ลชิงยาคูลท์ด้วยการพิมพ์ราห์ม
ส่วนกูน่ะแอบเจ้าชู้เหนสาวอกหักเลยขออาสามาดาม

ที่พูดไปไม่ใช่สบู่เด๋วจะคิดถึงมาดามเฮง
ไม่ได้เทศนาหรือใบ้หวยไม่ต้องรีบมาตามเก็ง
ผมแค่นีกศึกษาเรียนตรงข้ามพาหุรัดใกล้สำเพ็ง
แรพกันสนุกสนานค่อยก้อได้ยินไม่ต้องมายืนตะเบ็ง

เล็งๆไว้อยู่แต่รู้ว่าคงต้องเซโรงัง
บีบแตรปี๊นๆๆสัญญาณบอกเตือนเสียงระฆัง
มาทักทายกันด้วยไมตรีอาจจะเก้งๆกังๆ
โห บางคนรามก้อเน่า กลิ่นเหมือนตดเพราะไปกินถั่วอาบัง

ว่าไปนั่น ฉันแรพแบบไหลลื่น
ฉันเป็นคนเรียบร้อยไม่ค่อยแพล่มแต่หน้าหื่น
เบื่อคำเดิมๆคำซ้ำซาก เลยใช้ไอปื๊ดไปหยิบปืน
ฝากตัวด้วยนะครับ ขอแค่ต้องการคนหยิบยื่น (น้ำใจ)

อิอิ หวาดดีๆทุกคน เพิ่งหัดอ่ะ มีไรค่อยๆแนะนำกันนะ อย่าใจร้อน
  • CP จิตพิสัย +15 20-7-2009 21:41
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!