สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

เป็นปกติของสันดานปีสันดานเดือนสันดานวัน
ธรรมดานักรามต่างตรายันต์พากันมามันส์
ตัวการันต์สะกิดมันอาจมีประชาัทัณฑ์ตามทัน
ตีนมีความคันคนโดนมีความดันเตรียมยาพลัน

นั่งฟังมึงพร่ามตัวกูเหมือนเริ่มกร่อย
ที่นี่เค้าเพิ่มนักแร๊พไม่ได้เพิ่มถ่อย
ศัพท์แต่ล่ะคำมึงใช้มันถุยง่ายเหมือนตอนสั่งน้อง เห่ย! ต่อย
1Cruxมาประกาศศักดิ์ดาแล้วปล่อย เห่ย! ปล่อย....
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 เจ๊ดกูชอบสุดละอันนี้ ... 5-7-2009 14:57
:)

กำ

ผม ท้าทำไมอ่าครับ

ผมยัง เยสว์ อยุ๋

๕๕+  พี่ ้ก  มองในเเง่ดีมั่งดิ 

ถามเฉย ๆ  อยากรุจักกันไว้  อยากมีเืพ่อน เพระา ที่ รร  ไม่มี คัย เปน ชาวฮิพเลย  ๕๕+

อยุ๋ คนเดียว เเม่งก้อเหงา 
siamese

มึงมาบ่นเหี้ยอะไร ในกระทู้กู  มึง กำลังเล่นกะคัย U know who
มึงจะสั่งคัยมาต่อย กู พวกกูมีไม่น้อย กูโทรเรียก มาทีเเม่งเปนร้อย
มึงถอย ไป มึงถอยไป กูรำคาน พวกเเม่งชอบวิจาร กูเปิดกระทู้ขายของ
เเม่ง มาเสือก วิจาร กู นี่สิระดับอาจารย์ เด๋วปั๊ด กระทืบ ให้เเม่งคาน
พวกมึงทุกตัว โดน WHISTLE จับไปเสียบประจาน
siamese

พี่ สมิง ครับ  จะเอารูปขึ้น ต้องทำไงหลอครับ จะเอารูปเราขึ้น
<<<<<<<<<<<<<<<<<<  ตรง ช่อง นี้อ่าครับ

ทำไง 
siamese

พ่อค้าอะไรปากหลายหนองทู้ร้านมึงทำร้านทั้ง-
-หลายหมองจะเป็น MC ก็เรื้อนยิ่งกว่าขายของ
มึงหงายผึ่งนิสัยปากแก้ไม่หายร้านก็ต้องเลหลัง
เพื่อนกูฉายหนึ่งสงสัยกูต้องฉายสองแล้วเทสังห์

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย siamese เมื่อ 8-7-2009 12:46 พี่ สมิง ครับ  จะเอารูปขึ้น ต้องทำไงหลอครับ จะเอารูปเราขึ้น <<<<<<<<<<<<<<<<<<  ตรง ช่อง นี้อ่าครับทำไง  ...

ไปที่เมนูสมาชิกบนขวาสุดของหน้าเว็บ  แล้วก้ไปที่ แก้ไขข้อมูลแล้วก็นี่เรย  Personalized

แล้วก็จะเห็น browse ค่ะ กดเลยแล้วก็เลืกรูปอะไรก้ได้  แล้วก็กดส่งข้างล่างสุด

ส่วนถ้าไม่ได้สักทีก็เป็นเพราะขนาดรูปนั่นเองค่ะ  ต้องเอาเเบบเล็กมากอย่าเกินร้อย

*****   ถ้าไม่รู้ว่าเล็กขนาดไหน  ให้ดูที่ของของตัวเองซะ 55  ********

ดุที่ ของตัวเอง ง    งง  ค๊าบ บ   ๕๕+ 

หมายความว่า ไง  หลอ ๕๕๕+ 

ของผม  ไม่เลก น๊ธ

๕๕๕๕+   

เเต่ รูปมันใหญ่  ๕๕๕๕+   
siamese

พี่ ๆ  ไม่เหนมาให้คะเเนนเลย

๕๕๕+

หาย เงียบ บ บ  
siamese

กระทู้หัวควยให้ลงแบทเทิ้ลแต่ไร้วิจารณ์

นี่มันไม่ใช่วิมาร ที่จะสวยงามเหมือนในนิทาน

มึงมาเลื้อน เค้ามาเตือน ก็ถูกแล้วไอ้สมองพิการ

กูให้เวลามึงกลับไปคิดในสิ่งที่ทำ อ่อ!!อย่าคิดนาน

มึงคิดรามนานก็เพราะว่ามึงมันไม่ได้คิด

ถือสิทธิอะไรมาซ่า หวังคิดที่จะมาใกล้ชิด

อย่างมึงมันก็ไอ้ห่วยที่หลอกตัวเองว่าดีตลอด

ทั้งที่ความจริงมันตรงกันข้าม กูก็มีสิทธิจะบอก

มึงมาบอกว่าพวกเยอะเพียงแค่มึงโทรตาม

คิดว่าใหญ่ คิดว่าเก๋า แต่ก็ไม่พ้นโชว์พาล

ไรม์กูหน่ะโอฬาร กว้างขวางไม่มีขอบเขต

กูสั่งอาจารย์ตบหัวขณะที่มึงยังไม่สอบเสร็จ

เยี่ย!!เก็บกดเอามาระบาย อย่างมึงมันทางผ่าน

หน้ามึงกูเหยียบคล้ายๆบันได ไอ้สัดอย่ามาทำกร่าง

หีแม่มึงกูเอากระดอแช่ แล้วเสร็จกันกลางอ่าง

จบไรม์บทนี้ มึงต้องทำใจ มึงต้องทำใจ ไอ้สำอ้าง..... ค๊วยยยยยย เชี่ย เชี่ย

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 เฮ้ยยย 11-7-2009 09:41