สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

มึงว่ามึงมันฮิ๊พฮ๊อพ ที่จริงไอ กิ๊กก๊อง

อย่างนี้ต้องคิ๊กออฟ จัดไรม์แบบ พลิกล๊อค

พิษช๊อก เจอพิษกูตายสง่ายังไม่ทัน เปิดศึก

มึงก็ยกธงขาวแล้วเตลิดปึก ไอผู้ใหญ่ตีนเมาเจอกูต้องเกิดสึก

เยี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยย ยย!!!

โย่ โย่ เย่ เย่  เฮ้ แม๋นๆ

ไย่วไรม์กระเด๊าะกระแดะแม่งยังแขวะกันไม่จบสิ้น

นานนานกูมาทีจะมีไรม์มาฝากไห้ดากมึงกระฉูดดิ้น

ก็ไม่เคยเข้าข้างคัยเพราะมีนิสัยเหมือนเปาปุ่นปิ้น(55)

ถ้าอยากจะโชว์สกิวก็แค่บีบสิวแล้วก็ซิวไปไส่ซิ่น

*.*   ร้ากทูกโคนนนน  *.*

ตลกชีวิต

...

ไรม์อะไรกันหูผมฟังไม่รู้เรื่อง สงสัยสมองคุนจะฟั้นเฟือง

บ่นอะไรกันไม่รู้ทำผมนั้งเคือง สงสัยจะได้มีสงครามที่เค้าว่านองเลือด

ผมจะจับเอาคุณไปเข้าโรงเชือด ทำให้เดือนนี้กลายเป็นเดือนเดือด

สมรภูมิรบหรือที่ใครกันเค้าจะทำให้เป็นสมรภูมิรัก

ผมไม่สนใจใครเค้าจะว่าแต่ที่แน่แน่วันนี้หัวคุณจะหัก

ศพคุณจะเละโดยที่ไม่มีคนรู้จัก  จบไรม์ไว้แค่นี้ก็ทำคุณเลือดกระอัก

อิอิ ขำขำ จ้า

---ScapeGoat.---

มาและ  อิอิ

อยากไรม์อีก

อิอิ

ตูม บอม มาต่อกาน CP อิอิ

เช็ค เช็ค เห้โย่ว สวัสดีครับทุกท่าน ที่เข้ามาในสมิง rap to town

เว็บสมิงของเราเป็น เว็บของพวก inter ไม่ใช่พวกขี้กาวนะคุณ หน้า ลาว

ผมขอฝากไรม์นี้ไปให้ทั่ว อาณาจักร ให้ดั่งลั่น ยิ่งกว่าเสียง กรี๊ดของ สาวๆ

ขอเชิญทุกท่านกลับเข้ามา rap กัน เข้ามาเลย come back to town.....อยู่กันอีก ยาวๆ

วันนี้ ขอ 4 บาร์ ขออย่าดิสนะ ขี้เกียจเข้ามาด่า

[ แก้ไขล่าสุด 50cent เมื่อ 18-3-2010 23:04 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • te2dy จิตพิสัย +10 ชื่อ บอม เด้ออ ^^" ... 18-3-2010 23:42
  • TooMz จิตพิสัย +10 ผมชื่อตุ้มคับ5555 ... 18-3-2010 23:13

ไรม์ 50cent เขากลับมา ใคร จับตา

มองดูคุณอยุ่ 50cent คุณ จัดบาร์

มา 4 เข้ามาแร๊พไม่ ชวนผมTE2DY ONE

มีน้อยใจนะเนี่ย แร๊พไม่ชวนผมเลยว่าง แคะขี้ฟันน

เยี่ยยยยยยยยย ยย

5555555 555 ^^"

ขอโทดจร้า te2dy ผมจามชื่อไม่ได้ บอมใช่ป่ะ

ตุ้ม ...+.+...

ห่ะ  แค๊กๆ    ซื๊ดดดดดดดดดดดดด

อ่า 

กับเรื่องเราที่ผ่านมาที่ผ่านไปแล้วก็ขออภัย

กับไรม์หยาบๆและเสียดสีมาถึงวันนี้ผมขอเริ่มใหม่

ก็เรื่องวันเก่าๆก็ขอไห้พวกเราได้เข้าใจ

วันนี้ที่มีผมจะทำไห้ดีเพื่อจะกระโดดขึ้นไปจับไมค์

บรุ๊ยยๆๆ      งิ๊ววว

แถม

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้
ตลกชีวิต

โย่ว โย่ว ไรม์ทุกท่านมันชั่งเจ็บช้ำ ยิ่งกว่าเสียน้ำตาเพราะอกหัก

ไรม์ ของท่านมันคมยิ่งกว่า มีดบังตอ สปาตาร์ ยิ่งกว่ามีดตัดอ้อยที่หนักๆ

ไรม์ สมิงคือสุดยอดไร้เทียมทาน สะท้านทุก อาณาจักร แล้วทำให้ทุกท่านคึกคัก

เมื่อ สมิง rap ไปจากหัวใจ ส่ง ไรม์ นะไม่ใช่ ส่ง Side ยังไม่รีบรับอีก เด๋วโดนกุตบหน้าหัก.....

เพิ่งตื่นๆ

คิดไรไม่ออกก

อ่านดูจาออก เพี้ยนๆ

เด็กใหม่ เข้ามา  กูขอจัด

เว้นให้สักสี่บาร์ กูขออัด

สตรีเกาะขา กูสบัด

ให้กูได้ลองบ้าง ปล่อยซักหมัด

*ZEAL*ZENITH*ZEST

RAP กุปล่อยออกมาไม่มีหยุด

ใครหน้าไหนก็ไม่มีทางที่จะฉุด

ไรม์เป็นเพชร BLINKBLINK ใครเห็นต้องสดุด

หน้าไหนเชิญเข้ามาประลองเอาให้ถูกจุด

---ScapeGoat.---