สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

ประกาศศักดาเด็กใต้มึงอย่าเรื้อนเดี่ยว ตบให้

เรื้อนเรื้อนอย่างมึงสงครามมันอาจไม่ จบง่าย

สวดศพไหว้ สงครามแห่งกวีมันอาจไม่ ยุติ

ทำเพลงมาดิสดิ ชตามึงมันขาดตั้งแต่งมึงไม่ออกรบมึงก็ รู้หนิ

เยี้ยยยยยยยยยยยยยยย ยย

นั่งมองไรม์ก็เห็นแต่คนชอบท้าดิส [ดิส]
เก่งแต่กัดกับเด็กออ่นเพราะว่ามึงแม่งซาดิส [ดิบ]
คนอื่นมึงบอกผิดแต่พวกตัวมึงบอกใช่ [ควาย]
ไรม์นี้ไม่ด่าใครแค่เขียนเล่นไว้บอกไพร่ [ไพร่]

[ แก้ไขล่าสุด killking เมื่อ 24-2-2010 15:43 ]

เมื่อตัวแมลงภู่สู้กับแมลงวันกันที่ลานวัด

แมลงถู้สู้ยิบตาแต่ว่าแมลงวันนั้นสกปรกไม่ชกแต่กัด

กรรมการแมลงเต่าทองจึงได้แค่มองแล้วก็วางตัง

แมลงภู่แพ้กรรมการร้องแหง่พร้อมกับด่า"ไอสังคัง"

แมลงภู่เจ็บไจไปหัดชกใหม่พร้อมกับสไตล์ที่เปนตัวของตัวเองมากขึ้น

เพราะเค้าเพิ่งรู้ว่าที่เค้าทำนั้นมันไม่ไช้แต่ก๊อบสไตล์เค้าเหมือนหลับฝันแล้วจึงตื่น

ที่ทำๆมาก็ปล่อยมันไปและต่อไปนี้จะไม่มีคัยว่าเค้าก็อบสไตล์คนทั้งสิ้น

แมลงวันกลับมาแมลงภู่รับคำท้าสู้กันตาต่อตาแมลงวันหน้าไหม้พร้อมกับตัวชักกระแด่วดิ้น

กร๊ากกกกกกกกก

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 24-2-2010 19:27 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • te2dy จิตพิสัย +10 555555 5+ 24-2-2010 17:55
ตลกชีวิต

ฮ้าฮ้า    เยี่ย  ตอนนี้กูสอบเสดปิดเทอมพอดีไม่มีที่ไปก็เลยมาเจิมที่ร้านเกม

ตีดอทเอกูกอดไล้เพราะกูไช้โปรและแฮกเมพนี่แหละเสดเกรียนสังคมเดน

แต่กูไม่แคร์กูสอบเสดกูว่างงานคัยจะว่าก็ว่าไปตามความคิดคัยจะคิดเปน

แค่ตอนนี้กูสอบเสดกูก็พอใจไม่ว่าคัยจะว่ายังไงกูก็ไม่สนใจกูกลับบ้านไปหาข้าวกินในคิทเช่น  ดีกว่า  หิว  

ตลกชีวิต

คำคุณมันบาดน้อยมันอ่อนช้อยผมจะสะกิดตอบ

มาอีกกี่ทีอีกกี่ปีผมก็แดกคุณแบบบิสกิตกรอบ

ออฟชั่นเยอะแต่รามคุณเลอะเทอะผมไม่อยากจะผิดใจ

เด็กน้อยอายุ15ขอดิสคุณสักครั้งขออย่าเสียจิตไป

:)

มึงบอกว่าตัวเองนั้น hip hop เด๋วจะโดนกู kick off
สงสัยมึงจะไร้ job ว่างมากกูจะพาไปตีกอล์ฟ
กีััฬาผู้ดีมึงคงจะเบื่อ ควรจะไปเล่นไพ่จับปูเสื่อ
กินอาหารคงเป็นข้าวคลุกเกลือ กับแก้มเป็นมะเขือ

ดีสักแค่ไหนกันผมก็ขอพี่ให้บอก

จะดิสมันต้องคิดอย่าเหมือนแก้วน้ำไม่ได้กลอก

ใส่มาแค่นี้มันจะศอกหน้าหรอพี่ไม่ใช่หลอก

ถ้าผมเป็นกรรมการขอบอกโดนใบแดง!! ไล่ออก!!

:)

คุณอยากกินข้าวคลุกน้ำตาสักชามมั้ยละ
ผมว่าคงมีประโยชน์กับคุณมากเลยใช่ปะ?
ฮ่าฮ่าฮ่า หรือว่าจะข้าวคลุกตีนเคลือบคาราเมว
ไรม์คุณมันขายไม่ออกเดี๋ยวผมช่วยพา Sale

ฮ่าำ ขำ ขำ

ตอนนี้รู้สึกหน้าเบื่อ เพราะเสือโดนหมานั้นเลียปาก
ชักคิดอยากสนุก ให้หมาบางตัวนั้นได้เปลี่ยนฉาก
จากที่ฉากหมาปากดี กลายเป็นฉากหมาที่มีแต่น้ำตา
เล่นให้โศกเศร้าเสียใจ เล่นให้จากกันไปด้วยคำลา

หึหึ

เอาไปๆ  ยาทำใจ

หรอยจังหู พี่น้อง เอาอีก เอาอีก