สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

SIAMESE กูมาจาจาก 167    WHISTLE นี่เเก๊ง กู  พวกที่ ต่อ skill กับ กู
ระวัง สัส หัวมึง จะมีรู ความรู้ พวกมึงไม่มีอยู่ในหัว  เสือก จามาเเร๊พ
 ทำเก่งอวดฉลาด  หดหัวอยุ๋ในรู  กูรู้พวกมึง มันขี้ขลาด หน้าตา อัปลัก
พ่อเเม่ มึงคงประหลาด มึงจิตตก ชอบวิตก อ่านRhymeกูเเล้วเเร๊พไม่ออก
ก้อมึงมันกระจอก วิ่งไปหาหมาหน้าบ้านมึงดิ ถามมัน เเล้วมันจะบอก

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +2 3-7-2009 11:35
siamese

ขอนิดนึงนะครับ

ไอตัวหนังสือข้างบนรึที่แกงค์มึงเรียกว่าไรม์

สไตล์กระดอหมาพวกมึงต่ำต่อยยิ่งกว่ายาม

กระจอกยังปากดี มึงกล้าจังวะขอตบฉาดที

เอาตีนทองหยอดไปแล้วจะรู้ว่าใครแม่งไรม์สะอาดดี

มึงถุยผิดที่เล่นพ่อเล่นแม่ตามสไตล์กู-

พ่อมึงวิปริตเอากระดอไปแหย่รูปู-

กูให้2รูปีให้  แม่มึง  เอา  ไปซื้อเหล้า

แดกเข้าไปเยอะๆ จะได้เสริมสร้างครอบครัวเน่าๆ

ปัญหาสังคังเกิดจากเด็กอย่างพ่อของมึง

แม่มึงร่ำสุราพ่อมึงแก้ผ้านอนนั่งฉลองลึง

มึงนั่งสีซอ แดกหญ้าไปพลาง เอานิ้วมาลองดึง

พ่อครับแม่ครับมึงเรียกมันมาแล้วก็เอาควยคลึง

สันติ....สู่ (ถ้ารู้จักจูกัดเหลียงจะรู้ว่า มันสู่อะไร)

จุ๊บๆ 

• CP จิตพิสัย +13 3-7-2009 19:14

Y'all นี่หลอ มึง ที่ปากดีบอกว่าไรม์ มึงสะอาด มุดหัวลงไปดูสิ ควยมึงเหม็นสาป คงเปน
กรรมพันธ์ต่อจากพ่อมึง  นี่หลอสไตล์ มึง กูเหนเเล้ว อุจาด สมองอย่างมึง บ้านกู เรียก
สติไม่ครบบาท ไรม์กระจอก กูเหนมาเยอะ สัสเอ๊ยเเม่ง โรคระบาด หัวถอก ลึงของพ่อมึง
คงประลาด ถุงยางพ่อมึงรั่ว อสุจิพ่อมึงไม่สะอาด เเม่มึงเปนโรคร้าย เด๋วเเม่มึงก้อตาย
เพราะโรคระบาด กูพาเเม่มึงไปเเดกเหล้า คืนนั้นเปิดห้อง ก้อไม่กี่บาท

โทดน๊ะครั บ บ  พูดเเรงไป  มันเปนเเร๊พอ่าครับ  เเร๊พเเปลว่า ด่า  อิอิ

อย่าถือโทดหรือโกดน๊ะครับ พี่
  • CP จิตพิสัย +3 3-7-2009 20:16
siamese

กูเขียนไรค์แบบไทยตามสตายของตัวพวกกู

แต่สตายของมึงบ่งบอกว่าที่อยู่ของมึงมันคือบ้านหรือว่ารูปู

ไรค์ยังออนหัดนักท้าคิดว่าวัดไรค์น่ะจ๊ะพวกหนู

กูแบบว่าพยายามสอนว่าให้ตัวนั้นเป็นดั่งเช่น มนุษย์ตยู

• CP จิตพิสัย +5 4-7-2009 07:44
Z Flow

โหดเนอะๆ โฮ้วๆ

หวัดีครับ บ

ทำไม คเนน ได้ น้อย จัง  พวกพี่ ๆได้เยอะ ๕

เค้า ดูกันยังไงหลอครับ
siamese

JTooCooL  พี่อายุเื่าไรหลอครับ บ บ
siamese

คะแนนจะดูที่ ศัพท์ที่ใช้ครับ

เช่นถ้า ใช้คำซ้ำกันบ่อยๆ  ใช้คำ รึความหมายที่มีคนเคยใช้แล้ว
ก้จะได้คะแนนน้อยครับ

คะแนนมาก บ่งบอกถึงการพัฒนาการ

ไม่ใช่ลงเพื่อหวังจิตพิศัยเอาไปยัดธนาคาร

ไม่ได้ดั่งใจก็แสดงสันดารให้เห็นเป็นอาการ

จะปีนเกลียวหรือข้ามรุ่น ให้รู้ไว้นี่อาจารย์

ถุ๋ยย.. ไรม์มึงยังไก่เขี่ย ไปไกลๆเถอะไอ้เควี้ย

คำมึงต่ำ เจอกูย้ำ ให้รู้ว่ามึงอะ เป็นไพร่เบี้ย

คอยไล่เลีย กูบอกงี้ไม่สำนึกยังไม่เจียม

ไป ไป ไป ไปตายที่ไหน ก็ไป เวื้อย ไอ้เหี้ย

^3^

• CP จิตพิสัย +11 4-7-2009 19:26

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย siamese เมื่อ 4-7-2009 09:25 JTooCooL  พี่อายุเื่าไรหลอครับ บ บ

ทำไมหรอครับ จะท้าดิสหรอครับ