สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

...

ไรม์อะไรกันหูผมฟังไม่รู้เรื่อง สงสัยสมองคุนจะฟั้นเฟือง

บ่นอะไรกันไม่รู้ทำผมนั้งเคือง สงสัยจะได้มีสงครามที่เค้าว่านองเลือด

ผมจะจับเอาคุณไปเข้าโรงเชือด ทำให้เดือนนี้กลายเป็นเดือนเดือด

สมรภูมิรบหรือที่ใครกันเค้าจะทำให้เป็นสมรภูมิรัก

ผมไม่สนใจใครเค้าจะว่าแต่ที่แน่แน่วันนี้หัวคุณจะหัก

ศพคุณจะเละโดยที่ไม่มีคนรู้จัก  จบไรม์ไว้แค่นี้ก็ทำคุณเลือดกระอัก

อิอิ ขำขำ จ้า

---ScapeGoat.---

RAP กุปล่อยออกมาไม่มีหยุด

ใครหน้าไหนก็ไม่มีทางที่จะฉุด

ไรม์เป็นเพชร BLINKBLINK ใครเห็นต้องสดุด

หน้าไหนเชิญเข้ามาประลองเอาให้ถูกจุด

ไรม์ดีดีพ่นมันออกมา แต่ไรม์มึงเน่าเค้าเห็นเต็มปะดา

ทางที่ดีควรเงียบ หุบปาก หุบฉาก และก็หุบดาก ไสหัวไป

อย่ามาทำเก๋าแถวนี้พ่อจะแสลงให้ตายไว

ไม่ต้องพูดอะไรมากแค่นี้มึงก็อึ้ง ก็หงายไป

ฮะฮา กวีอ่อน พ่นอย่างสำส่อน ทำRAP กร่อน

ไอ้เด็กอ่อน อย่ามาทำซ่า พวกกูนะไรม์แบบโคตรบ้า

ทำให้มึงเลือดขึ้นหน้า ขอร้องไม่สนิทอย่ามาทำกล้า

ถ้ามึงไม่ได้เก่งแบบจีจ้า มึงคงนอนตายแบบอ่าซ่า

RAP โหดโหดดูกันที่ไหนหรือว่าความโฉด

RAP โปรดโปรดทำให้สาวสาวครั้งไคร้ด้วยความโสด

RAP อ่อนอ่อนอย่างมึงอย่ามาเสือกเดวกูจะโกรธ

กลับไปฝึกใหม่ละคอยมาจำไว้ว่ากูคือโจทย์

RAP แบบมึงกุว่าแมร่งดัดจริต บอกได้คำเดียวเล่นกะกุมึงคิดผิด

ไรม์ไม่เป็นภาษากลับบ้านไปมึงอะไม่มีสิทธิ์

บัลลังไมค์ของกุไม่ใช่ของมึงอยู่ที่ใจไม่ได้อยู่ที่ใคร

รู้ไว้ซะที่ 1 กุจับจองรับรองมึงตายโดยที่กุ  ยังไม่ได้เหนี่ยวไก

สันติไม่มีในโลก เหมือนคำกุที่พร้อมจะบาดมึงได้ทุกเมื่อ

ใครเห็นเป็นต้องรู้ ใครเห็นเป็นต้องหลบ ไม่งั้นชีวิตก็คงจะจบ

ไรม์เป็นไฟพร้อมจะเผาไหม้มึงตายพร้อมไปกับไมค์ 

ชีวิตมึงอยู่ในกำมือกุไม่ต้องพูดมากไปตายเถอะไอ้ RAP กาก

55555555555555555555555555555555555555555

ชีวิตข้าไม่เคยก้มหัวให้ใคร  ไม่สนใครจะทำไม

อยากลองเข้ามากุจะทำให้ลึกถึงใจ

เหมือนหัวสมองที่กำลังโดนผ่าแยก

ชีวิตก็แค่นี้กุเอาไปเผาให้หมาแดก

55555555555555555555555555555 

แฟกกับแฝกความหมายมันต่าง ชื่อมึงกับตัวกุมันก็ยศห่าง

อย่าคิดมาเทียบชั้นขอร้องอย่ามากร่าง

มึงอะชิวชิวกุแค่สะกิดมึงก็ปลิวปลิว(ตามลม)

เหมือนลูกอมผสมยาขม   กุขอแค่ 4 บาร์   ทำมึงตาย   หลังชายคา

บอกว่ามันแค่สิว สิว แต่ที่เห็นมึงก็ไปไม่เป็นประโยค

ไรม์กร่อนกร่อนยังคิดจะมาสอน แค่นี้มึงก็ถึงหลอน

อย่า อย่าพูดเลยของกุมัน 4 บาร์แต่มึงถึงกับไปทายา

โดนไปยังไม่ครึ่งใจมึงก็ถ่อยหลังกลับไปชีวิตมึงยังอีกไกล กุไม่อยากให้มึงตายไว

เอาต่อ กุชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ