สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

กูคือ 50 cent กุเข้ามาละเว้ย

กุจะเข้ามาแร็พ เพราะไม่ได้มาลำเต้ย

กุจาแต่งไรม์ สบายๆชิวแบบเสยๆ

มึงอ่านเฉยๆไม่ต้องทำหน้าตาเหมือนอี...เจ้ย

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:40

ดิส มึงหรอ กุดิสมึงหรอสัด

โอ้โห..เชี่ย แมร่ง โหดจัด

มึงแมร่งแสนรู้จังวะปรสิต

ทำอะไรก็คิดๆดูก่อนนะ ไอ่หนูอี๊ด

• Sming จิตพิสัย +10 28-1-2010 16:43

ก็ ด้ายย กุไปก็ ด้าย

มึงควรระวังตัวด้วยนะไอ่พวก ชิพหาย

มึงจำชื่อกุไว้นะกุคือ ห้าสิบเซน

อย่าให้ถึงทีกู...กูจะเชือดมึงแบบใจเย็น

กุจะฆ่ามึงทั้งเป็นละ ไอ่พวก สันขวาน

ตอนกุไปก่อน..เด๋วกุจะชิพหาย ไอ่พวกควาย

• Sming จิตพิสัย +6 28-1-2010 16:45

อ้าวๆๆ   กุกลับมาละเว้ย..แมร่งไอ่สัด

กุกลับมาเปิดศึก..กับไอ่พวกปากจัด

ข้า ห้าสิบเซน เทพกาก ที่หน้า หล่อ กว่า ก้อง สหรัฐ

แล้วกุจะกลับมาดิสมึง นะไอ่ตัวหมัด

กลับมาแล้ว โว้ยยย

ไอ่เชี่ย แมร่งหาว่ากุกะดอสั้น

มึงไม่ได้ยิน หรอวะ เล็กสั้น ขยันซอย นะไอ่มั่น

แมร่ง..ไอ่ห่า หาว่ากุเปน อีกา มึงไม่เคยดูหนังหรอสาด

อีกา..แมร่งเปนอิสระเว้ย ไอ่หน้าหื่นหาด

เด๋วเชี่ย.แมร่ง..กุถีบคู่เอากระจาด

ไอ่เชี่ย.หน้าหมาสัตร์ประหลาด

เยี่ยๆ ถุ๋ย

โย้ว...แมร่ง ไอ่พวกนี้ ไม่รุจักกุซะละ

ถึง กุจะคือ อีกา แต่กุก็เลือกที่จะดิสเว้ย ไอ่เศษสวะ

กุอยากจะชวนมึงมานั่งคุยกานดีๆ นะ ไอ่เหี้ย

กุไม่ค่อยอยากจะด่ามึงเลยวะ...ไอ่เควี้ย

สาสสสสส

เอาละ ไอ่เหรี้ย แมร่งกูยอมแพ้

เพราะกูไม่ได้เทพเหมือนพวกมึง.นะไอ่หน้าดักแด้

ถึงแม้วันนี้ ตัวกูจะแพ้

แต่อุดมการณ์ของกุมันยังไม่จบแค่นี้แน่

กุท้าไว้เลย..มีใครกล้าทำเหมือนกุป่าว

ใจถึงไม่พอ..ต้องโง่ด้วยถ้าจาดิสกับพวกมึงแบบ ห่าวๆ

โอโห..เหรี้ยพวกมึงมันเทพ เกิน กุขอยอมรับ และยกย่องบูชา

แล้วจำไว้นะ หน้าไหนไปดิสมัน ให้ยอมแพ้แล้วเตรียม จอง ศาลา...!!!

ตอนนี้กุคิดว่าไม่ดิส te2dy แล้วละ

กุว่ากุได้ buffalo ตัวใหม่มาให้เขี้ยวแล้วละ

ไอ่ ควาย ตัวนี้ แมร่ง..ให้กุเปรี่ยนรูป ไม่พอยัง จาตามมาดิสกุต่อ..โห ไอ่ควาย

เด๋วแมร่งกุ จับไม่ลงโรง แล้ว พนมมือจุดธูป เลยไอ่ เซ็งกะบ๊วย

สวัสดีคัฟ คุณพี่ Kzon

ผมคือ ห้าเสิบเซน คัฟ ไม่ใช้ 50cent นะคุงพี่ผม blon

ส่วนนามที่ว่าเจ๋ง ก็ te2dy

ผมดิสคุณไปแล้ว โดนขู่ทุกวัน เหมือน ผมเป็น หนี้ 

กุว่าให้มึงหรอหะ AL ไอ่เสงเข็ง

คิดว่าบนไปเฉยๆ แมร่ง เสือกเอาหน้ามารับเอง

หน้ามึงนี่สงสัยยิ่งกว่ารูภูเขาไฟ

มึงต้องเข้าใจว่ามึงดิสกะเด็กเอ็กไซล์