สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

สวัสดีครับ pharrellครับ อยุ่โคราช อายุสิบห้าครับ

เริ่มเลยนะ 

ผมไม่มีมีดมาแทงแต่มีไรม์มาแสดง
ไม่ต้องระแวงเพราะของผมมันแรง
ระวังจะถูกผมพลิกแซงอย่ามาตะหลบตะแลง
ประเด๋วจะโดนตบเหมือนแมลงพอพอขอกลับบ้านไปกินหอยแคลง

วิจารณ์ได้ครับ เต็มที่ๆ
[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 10-9-2010 17:22 ]
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

สวัสดีครับ pharrellครับ อยุ่โคราช อายุสิบห้าครับ

เริ่มเลยนะ 

ผมไม่มีมีดมาแทงแต่มีไรม์มาแสดง
ไม่ต้องระแวงเพราะของผมมันแรง
ระวังจะถูกผมพลิกแซงอย่ามาตะหลบตะแลง
ประเด๋วจะโดนตบเหมือนแมลงพอพอขอกลับบ้านไปกินหอยแคลง

[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 10-9-2010 17:23 ]
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้