สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

แห่ะ  เปนสมาชิกตั้งนาน ยังไม่ได้รายงานตัวเลย  เอาตงนี้ล๊ะกัน

หวัดดีเว็บหมิงๆตอนนี้ผมคงได้รายงานตัวแบบจิงๆซักกะที
ตัวของกระผมนั้นมันเด็กใหม่ไร้เดียงสา aka กาไม่มี
ชื่อของผมก๊าเรียกง่ายๆจำไห้ด้ายแค่ ทีดับเบิ้ลโอเอมซี(t-doubleO's-M-z)
แต่เซ้งเซงเปนไปได้ใครมาว่าผมนั้นมันแค่ตัววอนนาบี
เด๋วขอจบ ม.สี่ก่อนเด๋วปีหน้าเราก๊ะค่อยมาว่า ค่อยมาทำความรู้จักกันดีๆ
ก็ไม่มีไรจะบอกไปใครกันเล่าเดินเข้ามาตะโกนบอกว่า"เพลงเชี่ยไรว๊ะนั่นโคตรจะอัปปรี"
ก็คงได้เจอก็คงได้เข้าใจก็คงได้ไช้ถ้าคุณยังไม่เข้าใจมันตัวชั๊นก็ได้แค่ขอโทดที
ถ้าอยากรุ้จักก็แอดมาได้ที่"โอเกิลแอ๊ดเกิลส์เจน๊ะเรชั่นดอทเน็ท"ได้น๊ะถ้าอยากรู้จักกัน (มิ๊)  555+
-------เอม-เอส-เอน---------oh-girl@girls-generation.net--------5--------5-------5--------5-------

ฝากเนื้อ ฝากหนัง ฝากตัว ฝากหัว ฝากใจ ฝากไมค์ด้วยน๊ะค้าบ  สมิง.โออาจี 
[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 23-1-2010 00:00 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +8 รามรัวนะเนี่ย55 ... 26-1-2010 01:37