สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

สวัดดีวันนี้ LEGEND มาอยู่ในสมิง

จริง ๆ ความร้ายนั้นไม่ใช้แค่ขิง

อย่ามาสักไซร์เดียวก็ได้ดิ่ง

เพราะเรื่องจริงจะปรากฏ

ทำให้ทุกคนต้องหัวหด

และจะทำให้ทุกคนนะจดจำเรื่องของกู

อย่าทำเป็นหูไม่ดีเพราะจะไม่มีใครซุ้ง

พอเจออะไรแม่งก็ต้องไปมุง

ทำมาใชชื่อแบบญี่ปุ่นมามีคุง

แต่ทำไมมันยังนุ้งสะโล่ง

มาเดินรอบแม่น้ำโขงให้ขาชา

และเสือกพากันหามโรงเป็นกรรมกร

พอตกดึงพวกมึงต้องหอน.............----------------

สวัดดี ครับ ผมเด็กใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ         

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +8 12-1-2010 04:42

ก็เด็กใหม่ไรม์เลยไม่ค่อยแรง
 อะพวกจิตซกกระปรกอย่ามาคิดแซง
ค่ารักษานั้นมันแพง
ถ้าพวกมึงไม่รู้อะไรกูคงต้องแถลง
ต้องแปลคำกูไปอีกเจ็ดสิบปี
ก็พวกมึงมันไม่มีอะไรดี

ผมเด็กใหม่   เงียบ  [s][c][w]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +6 29-1-2010 18:55

วันนี้จะมาเป็นเด็กใหม่ไฟแรง
ความมั่นใจมาเต็มร้อย ร้อนแรง...แรงแซงไม่ว่าใคร
ไอ้พวกอวดดีก็คง.....คงต้องไสหัวไป
พวกผมต้องไป..ไปให้ไกลถึงที่สุด
และจะพุด..พุดออกจาก underground
จะโชว์พาวด้วย sound music
six..seven..eight..nine.. กูจะดัง..ดังให้กระ จาย.........

เด็กใหม่ขอแค่นี้แหละ.................

[ แก้ไขล่าสุด legend เมื่อ 25-6-2010 17:43 ]