สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

สวัสดครับ ผมคือ SPEEDYz

ที่หลายๆคน ก๊ชอบมองว่า ผมน๊ะwanna be

ขอโทดครับ งั้นผมขอถามแบบ EAZY

ถ้าไม่ wanna แล้มเมื่อไหร่ผมจะ be แบบ พี่ ๆ

โถ่ !! คิดไปคิดมา ก๊ไม่รุว่าเมื่อไหร่

เพราะความฝันของผมนั้นมันยังอีกยาวไกล

ผม ก๊ เรย ได้แต่นั่งถอนหายใจ

แล้วคิดต่อไปว่าเราจะก้าวเดินต่อยังไง

เด๊กใหม่ครับ  อยุ   บ้านนอกครับ (อุทัยธานี)     =)

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +5 รามมีแนวโน้มครับ สู้ ... 16-7-2009 01:03

ต้องขอขอบคุณพวกพี่ ๆ สมิง

ที่อนุญาตให้ผมนั้นเข้ามาแอบสิง

คำขอบคุณของผมนั้นมาจากใจจิง ๆ

ก่อนที่จะsing พี่ข้างบนนั้นชื่อ อะไร ?

ถ้าไม่รังเกียจ ก๊ขอให้น้องไปเกี่ยวข้องกับพี่

เพราะว่าผมก๊อยากจะแลกประสบการณ์ที่ดึ

และผมก๊ขอกล่าว คำว่า "สวัสดี "

cแต่ดูเหมือนราตรีนี้ นั้นยังอีกยาวไกล

:D

ผิด ๆ ถูก ๆ ไม่ว่ากันนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 16-7-2009 00:17 ]
  • CP จิตพิสัย +5 16-7-2009 01:03

ไม่ทันไรกุก๊เหนแบกศพไปที่วัด

ถามทำไมตาย อ่อ .. เค้าเปนหวัด

• CP จิตพิสัย +2 16-7-2009 21:04

ไม่dissใครครับ

อยากจะชวนน้องคนนั้นมาใช้ชีวิตกับ KK

แล้วน้องจะรุสึกเหมือนตอนที่รถขึ้นโทรเวลย์

และพี่รับรอง ว่าจะไม่ทำตัวเกเร

เพียงแค่น้อง ok พี่ก๊เตรียมรอ เฮ

พี่ อ่ะ เปน playboy น้องไม่ต้องคิด ต้องรอคอย

พี่จะทำให้น้อง  ต้องร้องจนenjoy  

ขนลุกไปกับท่า มหกรรมรถไฟลอย

ตัวพี่นั้นอ่ะ อดทนชอบซอย 

แล้วสมองของน้องต้องเสียววูบแบบตาลอย

เหมือนกับกายกรรมที่อยุแถวตามสะพานลอย

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 23-7-2009 22:48 ]
  • CP จิตพิสัย +3 25-7-2009 18:36

ต่อข้างบนครับ

ถึงพี่อาจจะดูหื่นกามแต่พี่ไม่ใช้คนบ้ากาม

ที่พูดออกไปมันเปนเพียงแค่ความคิดยามวิกาล

คิดดูดี ๆ หากน้องจะลองตาม

มันก๊ไม่เสียหายแต่น้องอาจจะร้อง DAMN

เชียงรายถึงสุราษณ์พี่ก๊ลุยจนป่าราบ

น้องคน ๆ ไหนwant จะรุ้รสชาติ

KK คนนี้จะทำให้น้องต้องซึมซาบ

ต่อให้น้อง ๆ ต้องหนีจนขาลาก

แค่พี่กระดิ๊กนิ้ว ก๊ได้น้องมาแบบไม่ยาก

พี่จะลาก น้องไปปั้มบางจาก

แบบสมิง ที่เค้าชอบทำกันหยาบ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 23-7-2009 22:47 ]
  • CP จิตพิสัย +1 25-7-2009 18:37

EG มึงเปนใครกุไม่รุ

กุฟังไรม์ของมึงแล้วมันสะดุดหู

มึงบอกว่ามึงนั้นใหญ่กว่าใคร ๆ

กุถามมึงหน่อย EG แปลว่าอะไร

โถ่ สัด กุไม่อยากจะใส่ใจ

ไรม์ของกุมีเปนพันมึงควรฟัง-

แล้วสดับใจ เอ๊อ ! ถึงตัวกุไม่ยิ่งใหญ่

แต่ไรม์ของกุมันพร้อมจะ flow ไป-

ไหลไป กระแทกใจ

จนตัวมึงต้องทรุด เพราะขาดอากาศหายใจ-

ออกไป เอ๊อ !   ไรม์ของกุที่พ่นไป 

ถ้ามึงลองได้ยิน มึงคงต้องหนีไปให้ไกล-

ระวังไว้ !   ถึงกุจะเปนแค่ฤาษี

แต่ไรม์กุก๊ทำให้ตัวมึงสั่นจนต้องสิ้นชีวี-

ขอที !  ถ้ามึงไม่พอใจอะไร

งั้นกุเชิญมึงมาdissต่ออีกซักที

• CP จิตพิสัย +3 27-7-2009 20:43