สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

อันตัวกุนั้นมีนามว่า japan มาจากแดนข้าวหลาม

ไม่มีใครกล้าเข้ามาหยาม หรือพูดสามหาว

ถ้ากล้าก็จะเจอง้าว  ถ้ามึงเก๋าจิงลองมา

สาวๆเค้าติดกรูตรึม กรูนั้นดังไปทั่วชลชายE.P

.

ผมชื่อเจแปนนะครับ  เด็กใหม่ครับอยู่เมืองชล เรียนอยู่ชลชายครับ

ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 6-8-2012 21:18
  • CP จิตพิสัย +3 ขอต้อนรับเด็กชลครับ ... 30-6-2009 02:39

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมยังมือใหม่อยู่ยังไม่เก่งพวกพี่ๆที่อยูชลชายอะครับม.ไรกันบ้างครับ ผม ม.4เอง

เหนือดจรดใต้ไม่เคยแวะไหว้แต่ได้เจอสมิงได้ทุกๆที่

ไม่ว่าจะดีหรือเลวเปลวเพลิงในสมองยังร้องคำรามมาเป็นไร

ไม่รู้จะคิดไรต่อแล้วครับไม่ค่อยสบาย ก็อยากให้

ทุกคนดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ระวัง2009

• CP จิตพิสัย +2 16-7-2009 21:04

ต่อของพี่ HTS ขำๆนะครับ

ผมเกรียนเพราะผมติดเรียนร.ด.

แต่สมองไม่อยากลองไข้หวัด

ตัวกูไม่ใช่คนอ่อนหัดเวลาจะอัด

ได้แต่ใส่หมัดไม่คิดเสียเวลาด่าพวกสัด

อยากจะให้พี่จำไว้ว่าพวกลอบกัด

นั้นโคตรอ่อนหัดขนาดสัตว์ยังอาย

ถ้าอยากจะได้ซักหมัด

ผมจะจัดให้พวกพี่ซักmacth

แล้วพวกพี่จะได้เป็นไข้หวัด

นอนให้หมากัดเถอะพวกติดสัด

• CP จิตพิสัย +1 25-7-2009 18:35

ถึงจะดูอ่อนหัดแต่เรื่องหมัดไม่เคยใส่ใจ

ถึงใครๆจะทำไมผมก็ได้แต่รามไปเป็นไฟ

ที่จะออกมาปลิดชีพพวกมรึงให้บันไร

ไม่ว่าคุณจะเป็นใครผมก็ทำไปด้วยใจ

เพราะว่าแถวนี้กูใหญ่กว่าใครๆ

ถึงคุณนั้นไม่คิดจะdissใคร

แต่ผมขอให้คุณนั้นไปไกลๆ

โปรดจำไวกุคือสมิงที่ไปไว

เหมือนนำมันที่ติดไฟอย่าเข้ามาใกล้

พวกผมคุณจะกลายเป็นฝืน

และผมก็มีปืนพวกคุณจะไม่ได้ยืน

เพราะผมจะให้คุณไปคุยกับลูกปืนในคืนนี้

แล้จะรู้ว่าEGนั้นมีดีกว่าKKยังไง

• CP จิตพิสัย +1 25-7-2009 18:38