สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

ใครบอกว่าพวกมึงนั้นเก่าในชลชาย
คิดว่าเก๋ามึงไปข้างนอกเดียวรถก็ชลพวกมึงตาย
ท้ายังไม่ใครสมิงพวกมึงก็แค่สิงค์ไม่มีราย
ท้าพวกมึงนั้นเก๋าในชลชายมึงก็คิดผิดแล้วล่ะอีฟาย

รับน้องชลชายด้วยกัฟ ท้าอยู่สี ม่วง เจอกันแน่ๆน้อง

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +6 13-8-2009 13:43
Z Flow

ไม่ได้ผ่านไปอ่านข้อความบนกูไม่สนกูจะแท็ก เห็นเอเคเอใหม่ๆมาลงจนจิตพิสัยเพราะรามแป็ก แลกกับค่าสายตากูอ่านเฉพาะโฟลวเหมือนทูแพค แน่มั๊ยพวกมึงแร๊พดูให้กูร้องโอว่ากูแพ้
  • CP จิตพิสัย +6 17-8-2009 03:30
คิดถึง

รักกันไว้เทิดเราเด็กชลด้วยกัน

พวกมืงเก่งนักไอ้เด็กชลชาย

พวกกูนะจะแตะมึงให้ตูดลาย

อย่ามาทำซ่านะไอเด็กชาย

น่าจะรักกันไว้นะไอ้เด็กขาลาย

ที่ขาลายก็เพราะว่าเด็กขาสั้นลายจนส่าย

• Sming จิตพิสัย +4 31-8-2009 22:25

ต่อน้อง JAPAN ขำๆๆ

น้องJapanมาเล่นกับพี่ไม่กลัวจะโดนอัด

รามที่น้องปล่อยมามันไม่ค่อยที่จะชัด

มาเจอรามที่พี่ปล่อยมันเหมือนงูที่มันรัด

รีบๆถอยเถอะเด็กอ่อนถ้าไม่อยากตายสัด

จำรามที่พี่ปล่อยเเล้วรีบกลับบ้านไปหัด

วันนี้น้องอย่าคิดทะลึงห้าวเทียบมากัด

• CP จิตพิสัย +10 3-9-2009 09:47

อันตัวผมชื่อแคนถิ่นกำเนิดอยู่ที่พะเยา

กับเรื่องรามผมยังอ่อนหัดต้องหัดเกา

เลยต้องมาขอเรียนรู้กับพี่ๆๆที่สมิง

สักวันผมต้องปล่อยรามเร็วเหมือนลิง

เจอผมปล่อยเข้าไปอาจจะต้องวิงๆ

รามผมเตะเข้าตาจนน้ำตาไหลริน             

น้องใหม่ยังผมยังอ่อนหัดฝากตัวด้วย

• CP จิตพิสัย +7 7-9-2009 20:19

อันตัวกุนามSoulless

เป็นเด็กชลบุรีอันนี้ขอsaid

เทคนิคชลบุรีอ่ะมั่ยใช่เด็กเปรต

มีปัญหานักเด๋วอุ้มไปปล่อยที่ปอยเปด

• Sming จิตพิสัย +10 16-12-2009 20:39
  • 2_PiGs จิตพิสัย +1 ซ้ำเยอะครับ 7-9-2009 21:10

ผมก็เป็นเด็กใหม่วันนี้ขอแนะนำตัว
ปล่อยไรม์เหมือนแม่ค้าที่ขายส้มตำรัว
อัคคีไม่อยากตบปล่อยเด็กไปทำครัว
รู้ซึ้งถึงความกลัวถ้าไม่หยุดอัคคีเค้าทำชัวร์
  • Sming จิตพิสัย +10 16-12-2009 20:40
- - พี !!

เยี่ย เอ๊ออเดกใหม่สดสดซิงซิง  บอกไว้เลยกุน่ะของจริง

ปืนกุมันก๊อก กระสุนแม่งหมด มีแต่ไรม์บรรจงยิง

พริ้วไหวเหนือสายน้าม ไรม์ไม่หมดสุดสวิง

ความเกรงขามอยุ่ในไรม์ดุดั่งสมิงกุไม่ได้อิง

ก้ไรม์นี้กุมอบให้กับทุกทุกคนผุ้ไม่มีอันจะกิน เว่ยย ย

5555 5

หยอกกันคับ

• Sming จิตพิสัย +10 16-12-2009 20:41

สกิล มึงยังห่วย เสือกมาอวดรุ่น 

มาบ้านกูปากจัดอย่างมึงกูปล่อยหมาขี้เรื้อนกัดหำมึงไห้ปวดดุ้น

กูแร็พ แค่ 3-4 บาร์ แม่มึง คงเดินตาม

ชื่อมึงไม่เห็นมีใครรู้จัก มึงแม่งอวด ซะเกินนาม

• Sming จิตพิสัย +30 ต้องยังงี้ 29-12-2009 10:57
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

สวัดดีวันนี้ LEGEND มาอยู่ในสมิง

จริง ๆ ความร้ายนั้นไม่ใช้แค่ขิง

อย่ามาสักไซร์เดียวก็ได้ดิ่ง

เพราะเรื่องจริงจะปรากฏ

ทำให้ทุกคนต้องหัวหด

และจะทำให้ทุกคนนะจดจำเรื่องของกู

อย่าทำเป็นหูไม่ดีเพราะจะไม่มีใครซุ้ง

พอเจออะไรแม่งก็ต้องไปมุง

ทำมาใชชื่อแบบญี่ปุ่นมามีคุง

แต่ทำไมมันยังนุ้งสะโล่ง

มาเดินรอบแม่น้ำโขงให้ขาชา

และเสือกพากันหามโรงเป็นกรรมกร

พอตกดึงพวกมึงต้องหอน.............----------------

สวัดดี ครับ ผมเด็กใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ         

• Sming จิตพิสัย +8 12-1-2010 04:42