สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

สวัสดครับ ผมคือ SPEEDYz

ที่หลายๆคน ก๊ชอบมองว่า ผมน๊ะwanna be

ขอโทดครับ งั้นผมขอถามแบบ EAZY

ถ้าไม่ wanna แล้มเมื่อไหร่ผมจะ be แบบ พี่ ๆ

โถ่ !! คิดไปคิดมา ก๊ไม่รุว่าเมื่อไหร่

เพราะความฝันของผมนั้นมันยังอีกยาวไกล

ผม ก๊ เรย ได้แต่นั่งถอนหายใจ

แล้วคิดต่อไปว่าเราจะก้าวเดินต่อยังไง

เด๊กใหม่ครับ  อยุ   บ้านนอกครับ (อุทัยธานี)     =)

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +5 รามมีแนวโน้มครับ สู้ ... 16-7-2009 01:03

จงเดินต่อไปไม่จำเป็นต้องถามใคร

ไม่ต้องแวะไม่ต้องล่องแล้วจะเดินอย่างสุขใจ

ชีวิตนี้ของใครให้เรานั้นกำหนดเอง

มีอะไรก็จดไปแล้วใส่ไมค์ออกมาเป็นเพลง

ยินดีต้อนรับสู่สมิงครับ
  • CP จิตพิสัย +6 16-7-2009 01:03

ต้องขอขอบคุณพวกพี่ ๆ สมิง

ที่อนุญาตให้ผมนั้นเข้ามาแอบสิง

คำขอบคุณของผมนั้นมาจากใจจิง ๆ

ก่อนที่จะsing พี่ข้างบนนั้นชื่อ อะไร ?

ถ้าไม่รังเกียจ ก๊ขอให้น้องไปเกี่ยวข้องกับพี่

เพราะว่าผมก๊อยากจะแลกประสบการณ์ที่ดึ

และผมก๊ขอกล่าว คำว่า "สวัสดี "

cแต่ดูเหมือนราตรีนี้ นั้นยังอีกยาวไกล

:D

ผิด ๆ ถูก ๆ ไม่ว่ากันนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 16-7-2009 00:17 ]
  • CP จิตพิสัย +5 16-7-2009 01:03

เยี่ย

กลอนจากต่างที่รามรวมกันคงจะมันส์
เสือสมิงรวมคนละพันธุ์ศัตรูไม่ทันทำกรมธรรถ์
ลงสองคำเหมือนถ่ายสองช๊อตแบบหนังนนทนันท์
วงสมิงใหญ่กว่าวงพนันสัตว์ศัพท์เราคมอนันต์

ขอต้อนรับทุกท่านสู่ดินแดนเพลงใต้ดิน

ศรัตรูมาเราหาญกล้าเข้าประจัน-

หน้า ศรัตรูพ่ายเราตามไปตะบันฆ่า

รามสมิงกูเค้าก้อว่าโหดสัตว์

ส่งศัตรูลงนรกไม่ต้องเลือกโหมดกัด

• Sming จิตพิสัย +12 16-7-2009 14:54
******Chumphon FC ******

บอกไปก็บางคน ก็เพียงแค่รอบ  กัน

ปากไม่สิ้นกลิ่นนํานม เสือกทำเป็นรอบ  จัด

สันดานหมามาเจอกู พวกกูมันชอบ   ดัด

มึงเจอกู(เจอกู) มึงล้มลงเพียงกูตะคอก  หมัด

• Sming จิตพิสัย +12 16-7-2009 14:54
ทางเลือกมันยังมีเสมอ แต่คุณจะพร้อมไปกับมันหรือป่าว

ซีพีกูดุเวลากูกินข้าวกูสั่งเจ๊ขอข้าวกระรอกผัด
กูกินไม่ได้เพราะรัฐให้เอาผ้าปิดปากเพื่อครอบหวัด

ไม่ทันไรกุก๊เหนแบกศพไปที่วัด

ถามทำไมตาย อ่อ .. เค้าเปนหวัด

• CP จิตพิสัย +2 16-7-2009 21:04

เหนือดจรดใต้ไม่เคยแวะไหว้แต่ได้เจอสมิงได้ทุกๆที่

ไม่ว่าจะดีหรือเลวเปลวเพลิงในสมองยังร้องคำรามมาเป็นไร

ไม่รู้จะคิดไรต่อแล้วครับไม่ค่อยสบาย ก็อยากให้

ทุกคนดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ระวัง2009

• CP จิตพิสัย +2 16-7-2009 21:04

มาจากไหนไม่รู้มาเจอกูต้องเคารพ

พี่ไม่ได้จะมาเปิดศึกรบ

เวลาพี่ปล่อยรามสมองน้องก็คงดับ

เพราะหวัด2009มันคอยจะจับ

รีบๆๆถอยไปชะไอ้เด็กน้อยอ่อนหัด

มาเจอพี่น้องหนีหัวโกนสาด

• CP จิตพิสัย +3 17-7-2009 15:06