สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

อันตัวกุนั้นมีนามว่า japan มาจากแดนข้าวหลาม

ไม่มีใครกล้าเข้ามาหยาม หรือพูดสามหาว

ถ้ากล้าก็จะเจอง้าว  ถ้ามึงเก๋าจิงลองมา

สาวๆเค้าติดกรูตรึม กรูนั้นดังไปทั่วชลชายE.P

.

ผมชื่อเจแปนนะครับ  เด็กใหม่ครับอยู่เมืองชล เรียนอยู่ชลชายครับ

ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 6-8-2012 21:18
  • CP จิตพิสัย +3 ขอต้อนรับเด็กชลครับ ... 30-6-2009 02:39

กูนั้นอยากจ่ะรู้ว่ามึงนั้นดังจริงอ่ะไอ้ลาว

มึงบอกว่าชีวิตของมึงนั้นมีแต่พวกสาวๆ

กูก็เด็กชลชาย6/6ไม่อยากประกาศหรอกไอ้เด็กน้อย

เจอชลชายในสมิงมึงอย่างมาซ่าเดียวก็กูโดนฆ่าไอ้โลซาลอย

[ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 30-6-2009 09:59 ]
  • CP จิตพิสัย +2 30-6-2009 12:26
Z Flow

มึงหรือดังกรูว่าจะดับอยู่ที่ ชลชาย

เสือก้อไม่ใช่อยากสะเอิ้กมีลวดลาย

เก๋ากว่ามึงก็มีเยอะกว่ามากมาย

กูก็อยู่ที่ชลชาย CANCER ขอทักทาย

• CP จิตพิสัย +4 30-6-2009 12:26

เด็กชลชายเยอะจิง

........................

รามบ้า DotA

ไอ้เด็กน้อยมึงอย่ามาบ้าวิ่งหนีกู-

-เดียวโดนอันติบัตรซิกปาไปใส่หน้า

หนีมากเดียวเลือดมึงหมดเจอลิกกิกู-

-วินวอกไปตั้นหน้าแล้วมึงจ่ะหายซ่า

กูเด็กCruตัวจริงเสียงจริงอย่ามาทำบ้า

เดียวโดนปีโป้กูปาตะข่ายเข้าไปมึงจ่ะได้ไม่ทำกล้า

[ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 30-6-2009 21:43 ]
  • CP จิตพิสัย +1 กลับไปซ้ำอีกแระ ... 1-7-2009 02:04
Z Flow

เด็กแก๊งอย่างมึงก็มีดีที่ เลียแข้ง เลียขา

นำหน้าเพราะโดนผลักแล้วบอกเค้าว่า...เฮียมา!!

ตามหลังเพราะโดนจูง เมื่อรู้ความจริงก็เสียท่า

มึงแก้ตัวเพราะเสียหน้า กูเห็นแล้วมันเสียชาติ

กูนั่งเปิดบีท แล้วลาก อักขระลงในเพลง

ร้องไป เขียนไป พอถึงเวลาชนะในเกมส์

จะว่ากันง่ายๆ คือสูตรของกูมันดีพร้อม

พอถึงเวลาจะอัด ก็ร้องเลย ไม่มีซ้อม

[ แก้ไขล่าสุด MT2009 เมื่อ 1-7-2009 16:02 ]
  • CP จิตพิสัย +4 1-7-2009 21:29

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมยังมือใหม่อยู่ยังไม่เก่งพวกพี่ๆที่อยูชลชายอะครับม.ไรกันบ้างครับ ผม ม.4เอง

PZ*

วู้ๆ ^^ เดกใหม่เข้ามาแนะนำอย่างกลัวๆ พลั้งเผลอเข้ามาโดยที่ไม่ทันได้ตั้งตัว ขอที่ว่างให้ผู้หญิงสักคนบ้าง โชว์ไม่โฟลว แต่ไม่ได้ยอมให้ใครถีบลงไปอยู่อันดับล่างงง!!! *ขอบคุนค๊ะ =)
  • CP จิตพิสัย +2 15-7-2009 17:50
_.~*" oOF dA h3aZy"*~._

PZ*

อ้าวแล่วไมมันไม่ลงเปนบรรทัดให้อ่ะค่ะ นู๋งง แฮ่ะ - -"

_.~*" oOF dA h3aZy"*~._

ผมUltimate-Ghost เขาหาว่าหน้าผมเหมือนกับลิงกับค่าง ผมน่ะเป็นคนที่หน้าตาโคตรจะด้าน ถ้าจะด่ามายังไงผมก็ไม่เคยคิดที่จะต้านทาน เพราะว่าผมนั้นเป็นสุนัขพันธุ์หลังอาน ดุซะยิ่งกว่าหมีแพนด้า

• Sming จิตพิสัย +30 9-2-2011 16:05
  • CP จิตพิสัย +1 15-7-2009 21:22