สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

...

my name is film,ยินดีที่ได้รู้จัก
ผมไม่ชอบลิ้มลองแต่ก็อยากมีึคนประคองรัก
หน้าตาไม่จิ้มลิ้มแต่ก็ยิ้มทั่วราชอาณาจัก
มีให้เธอชิม มาลองรสชาติรับรองไม่อยา่กจะหัก

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +10 12-1-2010 04:42

BANNK2 ปล่อยไรท์ฉุดไม่อยู่
ปล่อยมันออกไปเรื่อยๆไม่ได้คิดสู้
มาใหม่ไม่ได้หยิ่งแค่อยากเพิ่มความรู้
แค่อยากจะรู้จักคนมันผิดมากไหม กูอยากจะรู้....ไอ้สากกก

มาใหม่อีกคน อิอิ.....
[ แก้ไขล่าสุด BANNK2 เมื่อ 5-1-2010 16:11 ]
  • Sming จิตพิสัย +8 12-1-2010 04:43

แห่ะ  เปนสมาชิกตั้งนาน ยังไม่ได้รายงานตัวเลย  เอาตงนี้ล๊ะกัน

หวัดดีเว็บหมิงๆตอนนี้ผมคงได้รายงานตัวแบบจิงๆซักกะที
ตัวของกระผมนั้นมันเด็กใหม่ไร้เดียงสา aka กาไม่มี
ชื่อของผมก๊าเรียกง่ายๆจำไห้ด้ายแค่ ทีดับเบิ้ลโอเอมซี(t-doubleO's-M-z)
แต่เซ้งเซงเปนไปได้ใครมาว่าผมนั้นมันแค่ตัววอนนาบี
เด๋วขอจบ ม.สี่ก่อนเด๋วปีหน้าเราก๊ะค่อยมาว่า ค่อยมาทำความรู้จักกันดีๆ
ก็ไม่มีไรจะบอกไปใครกันเล่าเดินเข้ามาตะโกนบอกว่า"เพลงเชี่ยไรว๊ะนั่นโคตรจะอัปปรี"
ก็คงได้เจอก็คงได้เข้าใจก็คงได้ไช้ถ้าคุณยังไม่เข้าใจมันตัวชั๊นก็ได้แค่ขอโทดที
ถ้าอยากรุ้จักก็แอดมาได้ที่"โอเกิลแอ๊ดเกิลส์เจน๊ะเรชั่นดอทเน็ท"ได้น๊ะถ้าอยากรู้จักกัน (มิ๊)  555+
-------เอม-เอส-เอน---------oh-girl@girls-generation.net--------5--------5-------5--------5-------

ฝากเนื้อ ฝากหนัง ฝากตัว ฝากหัว ฝากใจ ฝากไมค์ด้วยน๊ะค้าบ  สมิง.โออาจี 
[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 23-1-2010 00:00 ]
  • Sming จิตพิสัย +8 รามรัวนะเนี่ย55 ... 26-1-2010 01:37

ดี  คับ ชาว สมิง ผม ชื่อ นัด รู้จัก สมิง มา ซัก พัก ละ คับ

ก็ เลย อยาก จา มา ลอง เขียน รามม์ ดู

( ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย นะ คับ ขอบ คุน คับ )

ก็เด็กใหม่ไรม์เลยไม่ค่อยแรง
 อะพวกจิตซกกระปรกอย่ามาคิดแซง
ค่ารักษานั้นมันแพง
ถ้าพวกมึงไม่รู้อะไรกูคงต้องแถลง
ต้องแปลคำกูไปอีกเจ็ดสิบปี
ก็พวกมึงมันไม่มีอะไรดี

ผมเด็กใหม่   เงียบ  [s][c][w]
  • Sming จิตพิสัย +6 29-1-2010 18:55

อยากบอกว่าข้างบนน่ะรามแรง

แต่ว่าผมไม่คิดแซงเพราะเดี๋ยวมันพลิกแพลง

ตัวผมมันก็อันเดอร์สแตนด์เลยอยากจะซิกแฮน

แค่ไม่อยากจะพลิกแพลง

ซิกแฮน คัฟ ผมเด็กใหม่ (ไม่คิดแซง)

• Sming จิตพิสัย +6 7-2-2010 18:54

จะเด็กใหม่หรือเก่าคุณก็เป็น สมิงดอทโออาจี

จะดีหรือไม่ดีผมก้ขอ ไรม์เป็นปี ปี

จะดีมาร้ายกลับ ผมไม่เคยจะทวี

จะขออยู่ร่วมสมิงเป็นพี่น้องร่วมดีกรี

ยินดีที่ได้รู้จักจ๊า !! ^^

• Sming จิตพิสัย +8 11-2-2010 00:15
เคอะ ๆ ><!

ดีคร้าฟ เช่อ เป้ เเนะนำตัว คร้าฟ ^^~

เยสแม่!...มึงแน่ นักหรือ ไง๊

มึงรุ้ไหม๊ ว่ากูเปนไค หนะไอ้สัส

เดวมึงจะโดนหมัด สภาพคงยิ่งกว่าหมาฟัด

บางตาย เป๊นข่าว ได้ลงหนังสือไทยรัฐ

อยากจะประกาศ ชื่อกูไห้มึงนั้นได้รุ้จัก

ถ้ารุ้แล้วมึงจะอึ้ง จนไม่ขยับ

เพราะคนอย่างกู เกิดแล้วไม่มีดับ

แค่มึงได้สัมผัส คงเสียวไส้

แล้วกูอยากจะฝากไว้

พวกมึง ไคแจ๋งก๊ลองดู

คนอย่างกูไม่เคยขุ่

ฟาดแม้งไม่ยั้ง เยสลู่

ประกาศดังดังให้โลกรู้

ว่า FuRLonG อ๊ ชื่อ กู

เด็กไหม่ คร้าฟ ผิดตรงไหน เเนะนำด้วย ครับ        [s][c][w]
  • Sming จิตพิสัย +10 30-3-2010 19:14

สิงสถิตอยุ่สมิงกันจนสนิด
ยังมิได้มาไรม์ให้รู้จักสักกะนิด
อุ้มโคนอนเอเคเอไม่มีเพราะไม่ได้คิด
รายงายตัวด้วยอีกคนหวังว่าคงจะประทับจิต

• Sming จิตพิสัย +18 30-3-2010 19:15
ต่อหน้าลับหลัง คนเดียวกัน !.