สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

ต่อของพี่ HTS ขำๆนะครับ

ผมเกรียนเพราะผมติดเรียนร.ด.

แต่สมองไม่อยากลองไข้หวัด

ตัวกูไม่ใช่คนอ่อนหัดเวลาจะอัด

ได้แต่ใส่หมัดไม่คิดเสียเวลาด่าพวกสัด

อยากจะให้พี่จำไว้ว่าพวกลอบกัด

นั้นโคตรอ่อนหัดขนาดสัตว์ยังอาย

ถ้าอยากจะได้ซักหมัด

ผมจะจัดให้พวกพี่ซักmacth

แล้วพวกพี่จะได้เป็นไข้หวัด

นอนให้หมากัดเถอะพวกติดสัด

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +1 25-7-2009 18:35

ไม่dissใครครับ

อยากจะชวนน้องคนนั้นมาใช้ชีวิตกับ KK

แล้วน้องจะรุสึกเหมือนตอนที่รถขึ้นโทรเวลย์

และพี่รับรอง ว่าจะไม่ทำตัวเกเร

เพียงแค่น้อง ok พี่ก๊เตรียมรอ เฮ

พี่ อ่ะ เปน playboy น้องไม่ต้องคิด ต้องรอคอย

พี่จะทำให้น้อง  ต้องร้องจนenjoy  

ขนลุกไปกับท่า มหกรรมรถไฟลอย

ตัวพี่นั้นอ่ะ อดทนชอบซอย 

แล้วสมองของน้องต้องเสียววูบแบบตาลอย

เหมือนกับกายกรรมที่อยุแถวตามสะพานลอย

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 23-7-2009 22:48 ]
  • CP จิตพิสัย +3 25-7-2009 18:36

ต่อข้างบนครับ

ถึงพี่อาจจะดูหื่นกามแต่พี่ไม่ใช้คนบ้ากาม

ที่พูดออกไปมันเปนเพียงแค่ความคิดยามวิกาล

คิดดูดี ๆ หากน้องจะลองตาม

มันก๊ไม่เสียหายแต่น้องอาจจะร้อง DAMN

เชียงรายถึงสุราษณ์พี่ก๊ลุยจนป่าราบ

น้องคน ๆ ไหนwant จะรุ้รสชาติ

KK คนนี้จะทำให้น้องต้องซึมซาบ

ต่อให้น้อง ๆ ต้องหนีจนขาลาก

แค่พี่กระดิ๊กนิ้ว ก๊ได้น้องมาแบบไม่ยาก

พี่จะลาก น้องไปปั้มบางจาก

แบบสมิง ที่เค้าชอบทำกันหยาบ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 23-7-2009 22:47 ]
  • CP จิตพิสัย +1 25-7-2009 18:37

ถึงจะดูอ่อนหัดแต่เรื่องหมัดไม่เคยใส่ใจ

ถึงใครๆจะทำไมผมก็ได้แต่รามไปเป็นไฟ

ที่จะออกมาปลิดชีพพวกมรึงให้บันไร

ไม่ว่าคุณจะเป็นใครผมก็ทำไปด้วยใจ

เพราะว่าแถวนี้กูใหญ่กว่าใครๆ

ถึงคุณนั้นไม่คิดจะdissใคร

แต่ผมขอให้คุณนั้นไปไกลๆ

โปรดจำไวกุคือสมิงที่ไปไว

เหมือนนำมันที่ติดไฟอย่าเข้ามาใกล้

พวกผมคุณจะกลายเป็นฝืน

และผมก็มีปืนพวกคุณจะไม่ได้ยืน

เพราะผมจะให้คุณไปคุยกับลูกปืนในคืนนี้

แล้จะรู้ว่าEGนั้นมีดีกว่าKKยังไง

• CP จิตพิสัย +1 25-7-2009 18:38

สมิงคำเขียนรามตามสตายของพวกกู

เด็กใหม่เด็กน้อยฟังเอาไว้จงจำคำแล้วทวนดู

ว่ามึงนั้นเก่งจริงมึงเป็นคนหรือว่าเป็นกบอยู่ในกะลา

ท้ามึงยังเป็นงี้อยุ่คงจ่ะแร็พได้ตอนที่มึงเข้าไวชะรา

• Sming จิตพิสัย +4 27-7-2009 14:39
Z Flow

มึงลงไรม์สัก10บทเหมือนโดนขลิปหมด
ตัวกูยังไม่ถึงเทพแต่แดกหมดทั้งดิบสด
มาดิสกับกูเหมือนยืนในโซนกรด
หน้าซีด ตาช้ำ หำหดคล้ายตอนยืนดูแฟนโดนกด!

• Sming จิตพิสัย +12 27-7-2009 14:40
:)

อ้าวอะไรวะทำไมหำกุหด
ลองเอามือเข้าไปคลำเข้าไปกด
เวรกำไอ้หัวดอหน้าห่อกลายเป็นมือกำตด
ห่าเวรจัญไรใครเอากรรไกรตัดกล่องดวงใจกุหายหมด
19ปีเกิดมาได้แต่ตดยังไม่เคยจะได้จับใครกด
มองหน้าพอลล่าแล้่วสลดมือน้อยไม่รู้จะเอาอะไรมาปล่อย ปลด

ลองดูคับ

• CP จิตพิสัย +2 27-7-2009 20:42

EG มึงเปนใครกุไม่รุ

กุฟังไรม์ของมึงแล้วมันสะดุดหู

มึงบอกว่ามึงนั้นใหญ่กว่าใคร ๆ

กุถามมึงหน่อย EG แปลว่าอะไร

โถ่ สัด กุไม่อยากจะใส่ใจ

ไรม์ของกุมีเปนพันมึงควรฟัง-

แล้วสดับใจ เอ๊อ ! ถึงตัวกุไม่ยิ่งใหญ่

แต่ไรม์ของกุมันพร้อมจะ flow ไป-

ไหลไป กระแทกใจ

จนตัวมึงต้องทรุด เพราะขาดอากาศหายใจ-

ออกไป เอ๊อ !   ไรม์ของกุที่พ่นไป 

ถ้ามึงลองได้ยิน มึงคงต้องหนีไปให้ไกล-

ระวังไว้ !   ถึงกุจะเปนแค่ฤาษี

แต่ไรม์กุก๊ทำให้ตัวมึงสั่นจนต้องสิ้นชีวี-

ขอที !  ถ้ามึงไม่พอใจอะไร

งั้นกุเชิญมึงมาdissต่ออีกซักที

• CP จิตพิสัย +3 27-7-2009 20:43

อันนี้อ่ะเด็กเก่าแต่เปลี่ยนชื่อใหม่เป็นเอคิก
armyมารวมพลมาเป็นกองทัพมายังคิด
ละดมสมองรวบรวมสติจะเปิดโปงไอ้ผู้ที่คิด
จะทำลายกันถึงชีวิตให้มันมอดไหม้มะลายไป

สันติวิธี

• CP จิตพิสัย +4 31-7-2009 20:59

กูพร้อมลุยยิ่งกว่าทหารต้องไปที่ยะลา

ท้ากูนั้นไม่พร้อมคงต้องเป็นกบอยู่ในกะลา

ท้าไม่เดินไปข้างน่าก็คงต้องอยู่แต่ในกะลาตรม

ไม่คิดที่จ่ะเก้าคงต้องตายอยู่ในที่เรียกว่ากะลากลม

ไม่รู้ว่าซำมากป่ะน่ะกัฟพี่

ยังไงก็ใส่คำติชมหน่อยน่ะกัฟ

ผมจ่ะได้เอาไป พัฒนา ตัวเอง

[ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 31-7-2009 21:07 ]
  • CP จิตพิสัย +6 ใช้คำแปลกๆดูครับ ... 1-8-2009 00:14
Z Flow