สั่งพิมพ์

ไมเคิลแจ๊คสัน เสียชีวิตแล้ว

ไมเคิลแจ๊คสัน เสียชีวิตแล้ว

ข่าวจาก LA Times ระบุว่า ไมเคิล ได้เสียชีวิตแล้วครับ หลังจากที่่ มีอาการป่วย จนถึงขั้นโคม่า และเวลาต่อมา ก็ได้ เสียชีวิต เนื่องจาก หัวใจวายฉับพลัน

แฟนเพลงของเขา ได้ หลั่งน้ำตา เสียใจกันเป้นอย่างมาก ที่บ้านเรา ข่าวพึ่งจะออกเมื่อเช้านี้ครับ ส่วน ข่าวจริงๆ น่าจะเป้นเมื่อคืน ที่บ้านเรา แต่ บ่ายสอง ที่ อเมริกา เมื่อวันที่ 25 ครับ

ต้นฉบับ http://latimesblogs.latimes.com/ ... apt-steve-ruda.html

ถ้าเอาไว้ในสมิงข่าว เกรงว่า คนจะไม่มาอ่านกัน ถือว่าเป้นการสูญเสีย ครั้งสำคัญของ วงการเพลง ระดับโลกเลยครับ [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 26-6-2009 08:10 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 17:35

... นึกแล้วใจหายมากครับ ...
 จากเพลงฮิคในสมัยเด็กๆ
 กำลังจะ แสดง ในรอบ10ปี เลยสิน่ะ
เศร้า....ชีวิตไมเคิล เป็นตำนานจริงๆ
เพลงจะกลายเป็นสิ่งเดียวที่ทำไห้เราคิดถึงเขาไปตลอด

ขอไห้ พระองค์โอบกอด ไมเคิล

โอ้วว  ไอเด้า ซีพี ตายละ
ขอให้ไปอยู่กับ ทูพัค และ บิ้กกี้ ครับ!!

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

rest in place

******Chumphon FC ******

ถึงแม้ไมเคิลจะเป็นคนแปลกๆ ตัวขาวๆน่ากลัวพิลึก

ผมก้อยินดีโกนหัวไว้อาลัยให้แก่ไมคิล แจ๊คสันครับ

ขอให้หลับสบายครับ.........

น่าเสียดายน๊ะครับ บ

บัตร ขายดีมาก  จากดชว์10 รอบเปน 50 รอบ

ไปเเล้วคับ นักเต้น มูลว๊อค ระดับโลก ไม่มีเเล้ว คับ ท่ารูปเป้าเขย่าโลก
siamese

ขอไว้ อาลัย ณ ที่นี้ คับ

ล่าสุดมีคนฆ่าตัวตายตามไป12 คนแล้วค้าบบบบ

นี่หรือชีวิต