สั่งพิมพ์

ขอรูปช้างแพนด้าหน่อยสิฮะ

ขอรูปช้างแพนด้าหน่อยสิฮะ

เห็นว่ากำลังดังนา

สงสารช้าง -  -    

จะแสบจมูกไหมเนี่ย

ไหนๆ ก็ ไหนๆแล้ว  

หมาแพนด้า

แฮ่ๆ   ตัวนี้ชอบสุด...

โอ้ว

มันยอดมากเร๊ย ซาร่า

แม่งพวกเหี๊ย  ทรมานสัต  มึงคิดมั๊ยเนี่ยว่ามันชอบรึไม่ชอบ 

แค่คนยังทนกลิ่นตามห้องไม่ได้เลย  แล้วแม่งตามตัว  ไอ้พวกเหี๊ย 

yes พี เอ โดน เลย แม่ง คิดได้ ไง ไอ้พวก นี้ ไม่มี หัว คิด

snb_nobi

เนี่ยมันน่ารักกว่าหมีแพนด้าอีกนา

ู^
^
^
^
^

เอาหัวนิ้วโป้งเท้าข้างไหนคิดหรอ..

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

คำถาม...  เวลาเค้ามาขายอ้อย  ถ้าซื้อ เรา = ช่วยช้าง รึ ไม่ช่วยช้าง

ผมว่าการชื้ออ้อย + กล้วยให้ช้าง ไม่ใช่การช่วยช้าง แต่เป็นการช่วย พรานช้างต่างหาก
เพราะ 
พรานช้างมีลูกมีัเมีย และลูกเมียพรานช้างต้องกินต้องใช้
9ล9
สรุปคือตกลงการที่ผมชื้ออ้อย + กล้วย 20 บ. เนี่ย มันได้ช่วยช้างบ้างป่าววะ

พูดยากครับ ถ้ามีอาหารการกินที่พอเพียงช้างคงไม่เข้ามาเมืองหลวงมาดมฝุ่นควัน มาทนเจ็บเท้า
[ช้างเดินได้ดีที่ดินครับ ถ้าหากเป็นพื้นอย่างถนนจะเจ็บเท้ามากๆ เท้าจะแตก เหมือนทำงานหนัก]
ทั้งว้าเหว่ ทั้งหม่นหมอง มองสิ่งที่ไม่เข้าใจ ว่าทำไมพรานเลี้ยงวเรามา ไม่พาเรากลับไปป่า
แต่พาเรามาเดินที่มืดๆ อยู่หลบๆซ่อนๆ เอาเสบียงที่เราถือมาเองไปแลกเงินมา แล้วเราต้องคอยโชว์เสียง แปร๊นๆ
ผงกหัวคึกคักๆ

ผมว่าช้างที่เราเห้นเนี่ย คือช้างที่อยากกลับไปอยู่ผืนป่ามากที่สุดครับ

ผมเคยเห็นโครงการของพ่อ แ๊อ๊ด เกี่ยวกับ ช้าง และขององค์กรณ์อื่นอีกมากมาย
สมิงเราน่าจะประสานกับเค้ามั่งนะ

จับน้องหลายพ่อมาทาสีครับ จะได้เป็นแพนด้าแมน บักแสสสสสส :19:

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 27-6-2009 05:44 คำถาม...  เวลาเค้ามาขายอ้อย  ถ้าซื้อ เรา = ช่วยช้าง รึ ไม่ช่วยช้างผมว่าการชื้ออ้อย + กล้วยให้ช้าง ไม่ใช ...

ต้องวันนั้นเลย

เค้าให้ช่วยเลี้ยงช้าง ผมเห็นผู้ชายคนนั้นเค้าถือขวดเบียร์อยู่....

ตอนแรกเห็นก้อสงสารอะ กะจะซื้อเลี้ยงครับบ

ผมไม่กล้าปฎิเสทและผมเลยบอกว่า "ผมไม่เลี้ยงแล้วครับช้างมันโตแล้ว"