สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-กูเล่นแม่ง[CP,Illslick,JTooCooL]

ใบอ๊อนนนนนนนนนนนน

สุดตีน อ่ะ เสียงป๋าา

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

เพลงนี้โหดดดดดด สุดยอดค่ะ

โหดมาก ชอบๆครับ

โหดสุดๆเลย ครับเพลงนี้

งึกๆ งักๆ

พระเจ้า เพลงนี้ Bone thug + Tech n9ne

เล่นแม่ง!!!!!!!!!

" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

ทศ สะกันน
จงลงมาาาจากลงกา

เนื้อท่านคนสุดท้ายย  อ๊ะ เอิงงง เงยย โปรดชงมาาาา

แต๊ง  แตง แต่ง Thank แตงแต่งแตีงแตง แตรงงงงงงง

เนื้อครับ

ฟันกรามมึงกระเด็น โลหิตมึงกระเซ็น ทศกัณฐ์เดินลงมามึงอย่าทำเป็นไม่เห็น

พ่อมึงอายแม่มึงควายโดนกูเย็ดในรถเบนส์ เด็กสวะอย่างพวกมึงกูไม่คิดจะงดเว้น

สู้กับกูไม่สูสี บอกให้แม่มึงมาชูหี เพลงมึงกูไม่เห็นมี เพื่อนกูบอกว่าเห็นหมี

งงพ่อมึงหรอจ๊ะ งงแม่มึงหรอวะ แทงแม่งเลยดีมั้ยคะ ไส้ปลิ้นกันเลยนะฮะ

กูให้มึงไปแดกขี้ ให้แม่มึงไม่แจกหี ชิคะคังๆ เอาควยกูไปเกาแตดที-

เย็ดไปแปดปี แม่มึงยังมาดุกดิก ทำเป็นยุกยิก กูเลยส่งไปอยู่คุก (ที่จริงตอนอัดสั่ง บักจิ๊ปว่า ให้กรี้ด แต่โดนมันหักหลังเลยไม่มี)

วี้ดว้ายกระตู้วู้ กูสับมึงในกระทู้ เสือกบู้ไม่เลือกถิ่น มึงเลยเหลือแต่เลือดกลิ่น-

เหลือแค่กลิ่นเลือด มีให้เห็นแค่รอยเชือด เสียงหวีดตอนแม่มึงร้องเหมือนกาน้ำร้อนตอนเดือดๆ

โหด และ โฉด จริงนะป๋า

โดนมากมาย  ฮะๆ

ขอบคุณครับ