สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-กูเล่นแม่ง[CP,Illslick,JTooCooL]

style WU

ฮี่ ๆ

- Red Satr -
Stats :: คำธรรมดา แต่ไม่ไร้ราคา !

เฮ้ยยย

สมิงใครช่วยส่งเพลงนี้ให้น้องน้ำเว่าหน่อยเด๊ะ

มาละคับ  http://sv4.uploadfile.biz/download.php?upload_id=NzI1  

สั้นๆนะคับ ทำสนุกๆ  ไงลองฟังดูก่อนถ้าโอเคเดี๋ยวอัพไลน์เสียงร้องให้คับ

ซี๊ดดดด 

อิลสลิค
ปั่นเข้าโกลด์ไปอีกแล้วครับลูกนี้

::กรุณาอย่า ร้องเพลงหยาบครับ   ผู้ใหญ่จะมองเราชาว Sming hiphop ในแง่ลบ ::

.........  .....  ..  .

อิลสลิค มาแล้วครับ
เชิญดาวน์   แบบไม่ต้องผ่อนโหลด

ปล. ไอ้ข้างบนนี่ มันมาถึงในกระทู้แล้วเหรอวะ

เนื้อเพลง

ไหนลองว่ามาดิว่ามึงจะให้กูทำยังไงกับเรื่องที่มึงยังไม่เข้าใจว่าแล้วทำไมมึงทำไม่ได้อย่างเค้า

ไอ่ที่มึงเล่นน่ะจำเอาไว้อย่าคิดว่ามึงจะไม่เป็นไรสนุกใช่มั้ยไอ่ที่มึงทำแล้วwhat chu cry about?

อย่าเลยเดี๋ยวอายเค้า ใครจะไปรู้มึงเป็นอะไรแต่ที่แน่ๆกูให้มึงทาย-

ว่าถ้ากูพูดแล้วใครจะอายแล้วอย่ามาโทษกูนะไอ่สัดที่เพลงกูทำให้พ่อมึงตายแม่มึงตายป้ามึงตายโคตรมึงตายเพราะมึงควาย

ชิบหายแล้ววายวอด now can you feel me , now can you feel it , fucking lil kid , don't try to deal with

ไม่ว่ามึงจะมองเข้าไปทางไหนก็ไม่มีทางที่มึงจะหนีเพราะนี่น่ะ อิลสลิก ,murda music

แล้วกูไปทำอะไรให้มึงฮะ motherfucka homo ระวังไว้หน่อยนี่ อิลสลิก i got sick ol' flow

ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป you can't sleep no more oh!!!

[ แก้ไขล่าสุด หล่อ เมื่อ 14-7-2009 20:39 ]

เยี่ยมเหมือนเคยนะครับ ฟิวโหดได้ใจจริงๆ
illslick ก็ไม่เคยทำให้ผิดหวัง (เมื่อไรจะได้คุยกะเทพอิลเนี่ย)

"กูยิงแม่มึง มึงคงสู้ตาย
แต่กูต้องยิงเพราะแม่มึงเป็นผู้ชาย"

ฮาเลยครับ

โคตรเจ๋ง

อิลสลิก หล่อแบบติดจรวด ฟิ้วๆๆๆๆๆ