สั่งพิมพ์

สมัยนี้เขานิยมเลี้ยงตัวอะไรกัน

เลี้ยงตัวเอง อนาคต เรียนจบ ต้องเลี้ยงพ่อแม่ เป็นลูกกตัญญูครับ แล้วคนตั้งกระทู้เลี้ยงอะไรเหรอครับ ถ้าเอาหมูป่ามาลง ไม่เอานะครับ เคยเห็นแล้ว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย tum_kingstar เมื่อ 23-6-2009 19:21 ยยนี้ไม่แน่ใจว่าจะมีขายมั๊ยก็ แมลงกระป๋องเปิดกระป๋องเอาออกมาใส่น้ำมันจะมีชีวิตขึ้นทันที ...
ว้าว น่าเลี้ยงดีครับ พรีออเดอร์ ได้จากดาวไหนบ้างครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย tum_kingstar เมื่อ 24-6-2009 02:49 แมลงกระป๋องมาจากโลกเราจริงๆนา ก็ไอ้ตัวอะไรไม่รู้เอามาจากอาฟาริกา มันเป็นตัวที่แปลกคือมันเป็นสัตว์น้ำแ ...
งั้น เดี่ยวผมพรีออเดอร์ จากดาวอื่นละกัน คุรรับพรีปะครับ ??