สั่งพิมพ์

สมัยนี้เขานิยมเลี้ยงตัวอะไรกัน

สมัยนี้เขานิยมเลี้ยงตัวอะไรกัน

hip237emo.gif  อยากรู้

หนอนปลอก  ไม่ก็ หมีน้ำค่ะ  ^^

แมลงวาป ก็ลือชื่อมานานแล้วน้า

เลี้ยงด้วย มะเขือเทศเขตร้อนก็พอ

เลี้ยงง่ายๆ

แต่ต้องดูเรื่องมุมอะซิมุท ให้ดี ไม่งั้น มันตายหมดอ่ะ

ออผมเลี้ยง สมิงครับ5555+

หรือไม่ก็ MC อะครับน้าเลี้ยงดี

ตอนนี้กำลังนิยมเลยลองเลี้ยงดูสิ

เลี้ยงบอล

เลี้ยงโค ครับ

เลี้ยงโค(โยตี้) เห็นชายแก่ๆเลี้ยงกันเยอะครับ

ยิ่งโค(โยตี้)นมโตๆ เลี้ยงไปนานแล้วก็ค่อยเชือด

อาหารของโคแก่ คือการกินหญ้าอ่อนๆครับเคี้ยวง่าย

เลี้ยงเด็ก หรือ  เลี้ยงต้อย คะ

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ผมเลี้ยงตัวนี้อ่าคับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย S.Chiva เมื่อ 23/6/2009 00:39 เลี้ยงเด็ก หรือ  เลี้ยงต้อย คะ

เหมือนกันเลยค่ะ เลี้ยงไว้เยอะมากเลย

แต่ไม่ค่อยได้อะไรตอบแทน

555

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

เลี้ยงตัวเอง อนาคต เรียนจบ ต้องเลี้ยงพ่อแม่ เป็นลูกกตัญญูครับ แล้วคนตั้งกระทู้เลี้ยงอะไรเหรอครับ ถ้าเอาหมูป่ามาลง ไม่เอานะครับ เคยเห็นแล้ว

ยยนี้ไม่แน่ใจว่าจะมีขายมั๊ยก็ แมลงกระป๋องเปิดกระป๋องเอาออกมาใส่น้ำมันจะมีชีวิตขึ้นทันที