สั่งพิมพ์

คือว่านะฮะปกติซื้อเสื้อผ้าที่ไหนกันเหรอ ไปแถวจตุจักรอะเป่า

คือว่านะฮะปกติซื้อเสื้อผ้าที่ไหนกันเหรอ ไปแถวจตุจักรอะเป่า

คือว่านะฮะปกติซื้อเสื้อผ้าที่ไหนกันเหรอ แล้วไปแถวจตุจักรอะเป่า

ไปที่จตุจักรชอบไปซื้อแถวไหนกันฮะ เห็นว่าบางคนไปอาทิตย์ละตั่ง 2  วันเลยน่ะ อยู่ตั่งแต่เช้าจนมืดเลยละครับ สงสัยไม่รู้เป็นแหล่งบันเทิงใหม่รึเปล่านา

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย nuxz_ เมื่อ 9-6-2009 23:57 คือว่านะฮะปกติซื้อเสื้อผ้าที่ไหนกันเหรอ แล้วไปแถวจตุจักรอะเป่า ไปที่จตุจักรชอบไปซื้อแถวไหนกันฮะ เห็นว ...

ถูกใจตรง ไอ้คำว่า สถานบันเทิงแห่งใหม่ อะ ฮ่าๆ

ผมซื้อเสื้อผ้าที่ กิต ครับ

ตลาดนัด!!!
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!