สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

nuxz_ คุณอยู่ PC723 ไม่ใช่หรอ มาโปรโมทแก๊งคือื่น ก้เท่ากับ ทรยศแก๊งค์ตัวเองสิ อย่างนี้คุรต้องโดนฆ่าหั่นศพอะดิ เพราะทรยศแก๊งค์:19:

แก็งค์TRG แปลแล้วมันก็แปลว่า แก๊งค์เด็กน้อยเกเร ผมไม่เอาด้วยหรอก เพราะ ผม โคตรThug เล็กๆไม่ ใหญ่ๅสมิงทำ

แสดงว่าเว้บเราดังแล้วสิครับพี่เต้

แดกไก่ย่างคงอร่อยน่าดุนะครับ คุณหลายพ่อ

ผมแก๊งค์ MS ครับ อย่างน้อยที่พวกคุณใช้เปิดเว็บกันเนี่ย ก็ แก๊งค์ผม [Microsoft]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 29-6-2009 12:55 ไอ้แก็งค์ ที่ว่าเนี่ย รายละเอียดเป็นไงครับ ที่ว่าทำเลพงใต้ดินขายกันอย่างเดียวอ่ะ ...
แก๊ง S. ming