สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

ยิ่งอ่านยิ่งฮาแบบจริงจัง 555

ว่าแต่นอกจากจะเป็นแก็งหัวรุนแรง

แต่งตัวคล้ายๆกันอยู่เป็นกลุ่มๆ แล้วมีอะไรดีอีกมั่งครับ

ทำประโยชน์อะไรได้มั่งหรอ

ช่วงนี้กำลัง จะหาเงินทำรถ อยู่พอดีเลย

เรามาตั้งแก๊งกันหน่อยไหม พี่ๆ

จะได้รวมตัวไปปล้น ธนาคาร ปล้น ร้านทอง ขโมยรถ

หาเงินมา ซื้อปืนสั้น  ซื้อออฟชั่น  ตัดผมให้สั้น

ว่าไงตอบด้วยนะ อยากมีแก๊งจังเลย

ผมก็เคยเป็น boss มาก่อนครับ  พ่อผมส่งต่อให้ผมสืบทอด

พ่อเคยบอกว่า สมัยพ่อเป็น boss หมดเงินไปเหยียบแสนได้

แต่เนื่องด้วยปัญหาเศรษฐกิจ เมื่อ 4ปีที่แล้ว ทำให้ผมต้องยอมเสียตำแหน่ง boss

ไปให้ผู้อื่นดูแล เพราะสู้ค่าน้ำมันไม่ไหว สู้ค่าดูแลรักษาไม่ไหว

แถมยังมีปัญหาตรงที่ไม่มีปัญญาทำทะเบียนใหม่ด้วยครับ  จำได้ว่ารถ 400CC ใช้เงินมากโขอยู่

ตอนนี้ถ้ารถ 400CC ก็ต้องใช้เงินตั้ง 60,000 ถึงจะได้ทะเบียนซักเล่ม

คุ้มไหม 60,000แลกกับ แผ่นเหล็ก1แผ่น และสมุด1เล่ม  ตอนนี้เลยกลายมาเป็น XJR-400 แทนครับ

และคาดว่าไม่นานจะสละตำแหน่งนี้ด้วยเหมือนกัน ...เศร้า

คนในรูปนี่โดนยิงตายไปแล้วนี่ครับ สาเหตุเพราะละเมิดกฏ ของแก๊ง

ดันไปใส่เสื้อสีแดง (รูปที่5)

เห็นว่า พอติดกระดุมครบทุกเม็ดก็โดนเป่า ซะสมอง กระจาย เต็มห้องนอนเลยนี่

เพราะหัวหน้าคนปัจจุบันต้องการเชือดไก่ให้ลิงดู คนอื่นๆจะได้ไม่กล้าใส่เสื้อสีแดงอีก

จิงๆ นะ

ใจเย็นๆครับ ทุกท่าน

ผมยังอยากฟังเรื่องของแก๊งนี้อยุ่

แบบว่า"มันแปลกดีนะ"