สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย joker_ เมื่อ 18-6-2009 06:40 ก็เรียกว่า   Tiny Rascal Gang TRG    ละนะมีสมุนเยอะนะกำลังเริ่มนิยมมากแต่ก็ยังขาดสมาชิกอยู่อีกมาก แก๊งค์น ...

สมัครแล้วได้อะไร มั่งครับ

อยากทราบสวัสดิการ

แล้ว.. แล้วถ้า ผมถูกจับล่ะ

แก็งค์ จะยอมโดนแม่ตีแทนผมมั๊ย

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 22-6-2009 22:58 ]

เด็กแก๊งค์ เนี่ยยย  เป้นเด็กหงส์ รึ แมนยูคับ?

เวลาใส่รูปส่วนตัวอ่ะนะ
น่าจะหารูป + ชื่อ คนที่สมิงไม่รู้จักหน่อยนะหนู

รูปดิสเพลย์ที่หนูเอารูปคนอื่นมาใช้

คนนี้เคยจัดปาร์ตี้อยู่ร้าน ข้าวสาร สมิงเคยไปร้องเพลงมาให้

นี่สมิงก้รู้จัก

55555

อยากรู้จักคนในรูปตัวเป็นๆป่าว
เดี๋ยวไปบอกเจ้าตัวเค้าดีมั๊ย หนูจะได้รู้จัก แก็งค์ ไทยมั่ง

นายๆ
TR ... ไรนี่
กับทู้ เลี้ยงสัตว์ และทู้ UBC สมิงเรายกสามทู้นี้ให้นายนะ

อย่าตั้งอีก เอา 3 ทู้นี้พอ  ถือว่าสมิงมีทู้คลายเครียดมั่ง
ไม่ใช่มีแต่จริงจัง

ก้าก

งั้นเมกาก้ไม่มีหนังเกาหลีขายดิ
ไม่มีคนเกาหลี ด้วย
ไม่มี๊ไม่มีแม่แต่ ฟาสฟูีดเกาหลี
555555555555555555555  อะไรเกาหลี ไม่มีเรย โห เมกาแม่งโคตรใต้ดิน

เอาน่าา

แก็งค์นี้ มันมีอยู่จริง เพียงแต่น้องหลายชื่อเนี่ยเค้าแอบอ้างเอง
อย่าเครียดๆ  สนุกดีๆ

ที่เค้ามีหลายชื่อสันนิษฐานว่า  อาจจะมีหลายพ่อ.. [แม่ผัวเยอะ]
พ่อเค้าแต่ละคนเรียกเค้าไม่เหมือนกันไง
พอแม่ได้พ่อใหม่ทีนึ เค้าก็ได้ชื่อใหม่ด้วย
พวกแบบน้องหลายพ่อเนี่ย
ถือเป็นไอเท็มประหลาดของเวปครับ   บรรดาเวปจะรู้กันดีว่าถ้ามีน้องหลายพ่อเข้ามา
แสดงว่าเวปเริ่มเป็นที่รู้จักละ   น้องหลายพ่อถือเป็นตัววัดความเจริญของเวปครับ

เหมือนคำโบราณที่เค้าว่ากันว่า กะเทยเป็นสิ่งวัดความเจริญ
ที่ใดมีกะเทย แสดงว่าเริ่มเจริญแล้วววว   ก้ากกกกกกก

ขอบคุณครับน้องหลายพ่อ

ดีครับน้องหลายพ่อ

นับไปนับมา สิบชื่อแล้ว

คุณแม่ยังอยู่สบายดีนะครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย nuxz_ เมื่อ 29-6-2009 05:50 เดี๋ยวนี้เด็ก abz เขาเป็นองกรแล้วน๊า เวลาทำงานก็จ้างคนดำมาช่วยทำงานด้วย ตอนนี้มีอีกแก๊งค์นึงน่าจับตามอง ...

ไอ้แก็งค์ ที่ว่าเนี่ย รายละเอียดเป็นไงครับ ที่ว่าทำเลพงใต้ดินขายกันอย่างเดียวอ่ะ