สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

อะไรจดีเท่าสมิงครับ....

แก๊งค์บ้านเราเอง 555+

ประเทศไทยก้อมีครับ

Asian Vans เอเซียน เว้น....

หาได้ทุกที่ในประเทศไทยครับ

หน้า ขาวๆปากแดงๆ ใส่เทวิน

555+

ผมนิยมของไทยครับ

พวกที่อยากจะ Thug แค่จับกลุ่มใหญ่ๆแล้วแจกปืนหรือมีดเท่านั้นหรือ?

มันสำหรับเด็กที่อยากเก๋าแต่เดินตามตูดเค้า หรือ เบ๊!!

การฆ่ากันเองด้วยกฏของตัวเอง เหมือนกับพวกยากูซารัยประมาณนี้หรอครับ?

ผมว่าเค้าคงดูหนังมากไป....555+

ดูอย่างสมิงครับ สมิงไม่กินกันเอง ทุกคนจะแต่งสีรัย ไม่สนเพราะทุกคนเลือดสมิงครับ

แก๊งค์ไทยๆเนี่ยแหละครับไม่ต้องหาที่ไหนหรอกครับ...

เด็กแว้นส์แถวบ้านก้อมีครับ ยังรักคนในกลุ่มมากกว่าพวกนี้อีกครับ

แค่เค้าไม่มีออพชั่น ย้อมหัวสีเสี่ยวๆ แต่งตัวก้องั้นๆ

มันยังไม่ทำกันขนาดนี้เลย....

อย่าเครียดครับกระทู้นี้ ฮาๆ

[ แก้ไขล่าสุด P.Crazed เมื่อ 24-6-2009 20:57 ]

Gumby อะครับก้อโอเคครับ
เค้าไม่ลืมกำพืดบ้านเค้าครับ.....
ต่างจากใครบางคน