สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

เกรียน......

Grean Buster System Allowed.

Wait for Accept by Admin.

สมุน คือ พวกไม่มีสมอง ใช่ปะครับ ต้องตามตุดคนอื่นต้อยๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย tum_kingstar เมื่อ 20-6-2009 05:57 แก๊งค์มีขึ้นเพื่อรวบรวมสมุนให้เยอะๆ เช่น ms13 มีสมุนกว่า 100000 คนแล้วและเยอะขึ้นเรื่อยๆ พวกนี้ก็จะกระจายกัน ...
นายๆ รูปซ้ำกับ Kiko

แล้วถ้าใส่เืสื้อ StrollerZ ยีนส์ฟอกขาเดฟ กับรองเท้าเทวิน นี้ เข้าแก๊งค์นี้ได้ปะครับ

ผมอยู่แก๊งค์ MS ครับ

MicroSoft User ใช้ตั้งแต่พวก Office ยัน Visual Studio ,Expression Studio ทำงานกันจนเป็นแก๊งค์สเตอร์

โหดมากครับ ผมอยู่แก๊งค์นี้ เหมือนทาสเลย บอสโหดมาก [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 22-6-2009 10:36 ]

ผม อยู่ MS ครับ อีกไม่กี่เดือน ผมจะเป็นบอสแล้ว [ย้อนไปดูความหมายMSของผมครับ ฮ่าๆ]

ผมว่าน่าจะเชลซีนะครับ เหนมี สีขาว กับ น้ำเงิน

ทรงผมรองหัวหน้าไม่อินเทรนเลยครับ สมัยนี้ ต้อง เกาหลี ไม่งั้น ไม่มีคน Respect นะครับ