สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

ดีครับน้องหลายพ่อ

ทำไมต้องไปล้อเค้าอย่างนี้ด้วยวะ  คนเค้าศึกษา อุตส่าห์เอาความรู้ที่เกี่ยวกับฮิป มาเผยแพร่ พวกมึงนี่ ไม่น่าเล้ยยยย

น้องครับ เอาดีสมิงไปทานแก้ร้อนในนะครับ คำเตือน ห้ามทานขวดให้ดื่มได้เพียงน้ำในขวดเท่านั้น!! เจ้าของเดียวกันกับน้ำส้มสด ลงกา ตราป๊ะป๋าไม่เข้าใจ 

แดกไก่ย่างคงอร่อยน่าดุนะครับ คุณหลายพ่อ

นับไปนับมา สิบชื่อแล้ว

คุณแม่ยังอยู่สบายดีนะครับ

เดี๋ยวนี้เด็ก abz เขาเป็นองกรแล้วน๊า เวลาทำงานก็จ้างคนดำมาช่วยทำงานด้วย

ตอนนี้มีอีกแก๊งค์นึงน่าจับตามองมากเกิดใหม่ สัญลักษณ์เป็นตัว r สีแดง หัวหน้าชื่อ gumby แก๊งค์นี้ยังไม่มีอาชญากรรมนะ อยู่ได้เพราะขายเพลงใต้ดิน

เดี๋ยวจะมาลองแนะนำ 

ผมแก๊งค์ MS ครับ อย่างน้อยที่พวกคุณใช้เปิดเว็บกันเนี่ย ก็ แก๊งค์ผม [Microsoft]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย nuxz_ เมื่อ 29-6-2009 05:50 เดี๋ยวนี้เด็ก abz เขาเป็นองกรแล้วน๊า เวลาทำงานก็จ้างคนดำมาช่วยทำงานด้วย ตอนนี้มีอีกแก๊งค์นึงน่าจับตามอง ...

ไอ้แก็งค์ ที่ว่าเนี่ย รายละเอียดเป็นไงครับ ที่ว่าทำเลพงใต้ดินขายกันอย่างเดียวอ่ะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 29-6-2009 12:55 ไอ้แก็งค์ ที่ว่าเนี่ย รายละเอียดเป็นไงครับ ที่ว่าทำเลพงใต้ดินขายกันอย่างเดียวอ่ะ ...
แก๊ง S. ming

Gumby อะครับก้อโอเคครับ
เค้าไม่ลืมกำพืดบ้านเค้าครับ.....
ต่างจากใครบางคน

5 5 5
มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......