สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

ในอเมริกาเขาไม่รู้จักผมทรงเกาหลีนา

ก้าก

งั้นเมกาก้ไม่มีหนังเกาหลีขายดิ
ไม่มีคนเกาหลี ด้วย
ไม่มี๊ไม่มีแม่แต่ ฟาสฟูีดเกาหลี
555555555555555555555  อะไรเกาหลี ไม่มีเรย โห เมกาแม่งโคตรใต้ดิน

อยาก Thug มาซอย บ้านกู จะ เอาไม้ ตีไห้เลี้ยว เลย

ช่วงนี้ ยิง่ เซี่ยน มือ เซี่ยน ตีน อยู่ด้วย

ไม่ต้องใส่สีเหี้ยไรทั้งนั้น เด๊ว กูใส่กางเกง มวยไทยตัวเดียวพอ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Freemic เมื่อ 24-6-2009 22:44 อยาก Thug มาซอย บ้านกู จะ เอาไม้ ตีไห้เลี้ยว เลย   ช่วงนี้ ยิง่ เซี่ยน มือ เซี่ยน ตีน อยู่ด้วย     ไม่ต้อ ...

โหดแล้วหล่าวพี่บ่าวกูนิ! ทำหร๋อยยย!!!

ว๊าวววววววว

เหงแรกไม่น่าสนใจ

พอ เข้ามาดู ติดใจๆๆๆ

อยากเข้าด้วย จัง

แต่ เสียดาย ผม ชอบสีแดง

ไม่ชอบสีน้ำเงิน อ่ะ

ทำไงดีๆๆๆ

55555555

สุดตีนนนนนนนนน
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

ใจเย็นๆครับ ทุกท่าน

ผมยังอยากฟังเรื่องของแก๊งนี้อยุ่

แบบว่า"มันแปลกดีนะ"

แก็งค์TRG แปลแล้วมันก็แปลว่า แก๊งค์เด็กน้อยเกเร ผมไม่เอาด้วยหรอก เพราะ ผม โคตรThug เล็กๆไม่ ใหญ่ๅสมิงทำ

เอาน่าา

แก็งค์นี้ มันมีอยู่จริง เพียงแต่น้องหลายชื่อเนี่ยเค้าแอบอ้างเอง
อย่าเครียดๆ  สนุกดีๆ

ที่เค้ามีหลายชื่อสันนิษฐานว่า  อาจจะมีหลายพ่อ.. [แม่ผัวเยอะ]
พ่อเค้าแต่ละคนเรียกเค้าไม่เหมือนกันไง
พอแม่ได้พ่อใหม่ทีนึ เค้าก็ได้ชื่อใหม่ด้วย
พวกแบบน้องหลายพ่อเนี่ย
ถือเป็นไอเท็มประหลาดของเวปครับ   บรรดาเวปจะรู้กันดีว่าถ้ามีน้องหลายพ่อเข้ามา
แสดงว่าเวปเริ่มเป็นที่รู้จักละ   น้องหลายพ่อถือเป็นตัววัดความเจริญของเวปครับ

เหมือนคำโบราณที่เค้าว่ากันว่า กะเทยเป็นสิ่งวัดความเจริญ
ที่ใดมีกะเทย แสดงว่าเริ่มเจริญแล้วววว   ก้ากกกกกกก

ขอบคุณครับน้องหลายพ่อ

แสดงว่าเว้บเราดังแล้วสิครับพี่เต้

ในอเมริกามีแต่คนกัมพูชากับ เวียดนาม  vbz  ใส่สีดำขาว ต้องตัดผมสั้น

นะ คนลาวพอจะมีแต่เขาตั้งแก๊งค์

อะไรไม่รู้สัญลักษณ์ตัว r มีคนไทยแท้ในนั้นประมาณ 300 คน

เกิดมาไม่อยากถูกรังแกก็ต้องเข้ากับ abz  trg แล้วเค้าจะคุ้มครองแถมมีข้าวกิน มีเสื้อผ้า พร้อมงานให้ทำ

อีก แล้วสมาชิก  abz จะแต่งงานเร็วอายุ 16 ก้อมีลูกกันแล้ว

เวลาหากินนี่  เขาจะเข้าไปตามร้านแผงลอยข้างถนนแล้วบอกว่ามาเก็บเงินรายเดือน ของ abz เก็บร้านละ 10 เหรียญต่อเดือนดีกว่า ms13 ที่เก็บร้านละ 20 เอางี๊มาจ่ายให้ abz ต่อไปไม่ต้องจ่ายให้ ms13 แล้วจะมีคนมาคุ้มครองร้านย่านนี้

ถ้า ms13 บุกมาก็ยิงเลย แล้วเขาหวงที่กันจริงด้วยมีการผลัดส่งคนมาเฝ้าพื้นที่ตลอด

[ แก้ไขล่าสุด atto เมื่อ 25-6-2009 11:48 ]