สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

ถ้าถูกตำรวจจับเขาก็ช่วยนะ  ถ้าช่วยไม่ได้เข้าคุกแล้วเดี๋ยวก็มีคนขุดดินเข้าไปช่วยเองนา

แต่คุกอเมริกานี่โหดนะเข้าแล้วมักตายก่อนได้ออก

คนนี้เป็นถึงระดับรองหัวหน้า abz คนใหม่เชียวนะ

ทรงผมรองหัวหน้าไม่อินเทรนเลยครับ สมัยนี้ ต้อง เกาหลี ไม่งั้น ไม่มีคน Respect นะครับ

คนในรูปนี่โดนยิงตายไปแล้วนี่ครับ สาเหตุเพราะละเมิดกฏ ของแก๊ง

ดันไปใส่เสื้อสีแดง (รูปที่5)

เห็นว่า พอติดกระดุมครบทุกเม็ดก็โดนเป่า ซะสมอง กระจาย เต็มห้องนอนเลยนี่

เพราะหัวหน้าคนปัจจุบันต้องการเชือดไก่ให้ลิงดู คนอื่นๆจะได้ไม่กล้าใส่เสื้อสีแดงอีก

จิงๆ นะ

เขาห้ามใส่สีอื่นจริงๆ อย่างคนนี้เด็ก trg เขาให้ใส่สีเทาดำ นี่ก็ใส่สีที่ผิดนะ ถูกลงโทษไปแล้ว

nuxz_ คุณอยู่ PC723 ไม่ใช่หรอ มาโปรโมทแก๊งคือื่น ก้เท่ากับ ทรยศแก๊งค์ตัวเองสิ อย่างนี้คุรต้องโดนฆ่าหั่นศพอะดิ เพราะทรยศแก๊งค์:19:

เวลาใส่รูปส่วนตัวอ่ะนะ
น่าจะหารูป + ชื่อ คนที่สมิงไม่รู้จักหน่อยนะหนู

รูปดิสเพลย์ที่หนูเอารูปคนอื่นมาใช้

คนนี้เคยจัดปาร์ตี้อยู่ร้าน ข้าวสาร สมิงเคยไปร้องเพลงมาให้

นี่สมิงก้รู้จัก

55555

อยากรู้จักคนในรูปตัวเป็นๆป่าว
เดี๋ยวไปบอกเจ้าตัวเค้าดีมั๊ย หนูจะได้รู้จัก แก็งค์ ไทยมั่ง

นายๆ
TR ... ไรนี่
กับทู้ เลี้ยงสัตว์ และทู้ UBC สมิงเรายกสามทู้นี้ให้นายนะ

อย่าตั้งอีก เอา 3 ทู้นี้พอ  ถือว่าสมิงมีทู้คลายเครียดมั่ง
ไม่ใช่มีแต่จริงจัง

ผมนิยมของไทยครับ

พวกที่อยากจะ Thug แค่จับกลุ่มใหญ่ๆแล้วแจกปืนหรือมีดเท่านั้นหรือ?

มันสำหรับเด็กที่อยากเก๋าแต่เดินตามตูดเค้า หรือ เบ๊!!

การฆ่ากันเองด้วยกฏของตัวเอง เหมือนกับพวกยากูซารัยประมาณนี้หรอครับ?

ผมว่าเค้าคงดูหนังมากไป....555+

ดูอย่างสมิงครับ สมิงไม่กินกันเอง ทุกคนจะแต่งสีรัย ไม่สนเพราะทุกคนเลือดสมิงครับ

แก๊งค์ไทยๆเนี่ยแหละครับไม่ต้องหาที่ไหนหรอกครับ...

เด็กแว้นส์แถวบ้านก้อมีครับ ยังรักคนในกลุ่มมากกว่าพวกนี้อีกครับ

แค่เค้าไม่มีออพชั่น ย้อมหัวสีเสี่ยวๆ แต่งตัวก้องั้นๆ

มันยังไม่ทำกันขนาดนี้เลย....

อย่าเครียดครับกระทู้นี้ ฮาๆ

[ แก้ไขล่าสุด P.Crazed เมื่อ 24-6-2009 20:57 ]

แถวบ้านเรียก เห่อหมอย!!!!
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!