สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

อุ๊ย! น่ากลัวจังเงย!

อะรไรอะไม่เห็นน้ากลัวเลย

แก๊งไรอะ555555555555

ผมรู้จักแต่โจรใต้อะมาๆๆๆๆ

ยะลามะเดียวพาไปรู้จักอิอิอิ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย joker_ เมื่อ 18-6-2009 06:40 ก็เรียกว่า   Tiny Rascal Gang TRG    ละนะมีสมุนเยอะนะกำลังเริ่มนิยมมากแต่ก็ยังขาดสมาชิกอยู่อีกมาก แก๊งค์น ...

สมัครแล้วได้อะไร มั่งครับ

อยากทราบสวัสดิการ

ผมก็เคยเป็น boss มาก่อนครับ  พ่อผมส่งต่อให้ผมสืบทอด

พ่อเคยบอกว่า สมัยพ่อเป็น boss หมดเงินไปเหยียบแสนได้

แต่เนื่องด้วยปัญหาเศรษฐกิจ เมื่อ 4ปีที่แล้ว ทำให้ผมต้องยอมเสียตำแหน่ง boss

ไปให้ผู้อื่นดูแล เพราะสู้ค่าน้ำมันไม่ไหว สู้ค่าดูแลรักษาไม่ไหว

แถมยังมีปัญหาตรงที่ไม่มีปัญญาทำทะเบียนใหม่ด้วยครับ  จำได้ว่ารถ 400CC ใช้เงินมากโขอยู่

ตอนนี้ถ้ารถ 400CC ก็ต้องใช้เงินตั้ง 60,000 ถึงจะได้ทะเบียนซักเล่ม

คุ้มไหม 60,000แลกกับ แผ่นเหล็ก1แผ่น และสมุด1เล่ม  ตอนนี้เลยกลายมาเป็น XJR-400 แทนครับ

และคาดว่าไม่นานจะสละตำแหน่งนี้ด้วยเหมือนกัน ...เศร้า

เห็นเขาสมัครเข้า abz เนี่ย เราจะได้รับ ของแถมมากเหมือนกันเช่น

สัก และได้งานทำ ได้ซื้อเสื้อผ้าในราคาถูกแต่ต้องใส่สีตามที่เขากำหนด

ทรงผมจะต้องทำให้ดูเท่  ได้ ยศ  ได้รถที่ขโมยมาให้ใช้ ได้อาวุทต่างๆ

มีบ้านพักไปอาศัยร่วมกับสมุน abz คนอื่นๆบ้านนึงอยู่ ยี่สิบกว่าคน

เขาจะมีงานพิเศษให้ทำเรื่อยเลย

ทำงานดีๆจะได้เลื่อนขั้น  แล้วถ้าเราจะลาออก ถ้ายศเล็กๆ แค่หักนิ๊ว

หรือเราอาจต้องหาคนมาเป็นสาวกแทนตัวเรา ให้ได้

เพราะยศเล็กๆส่วนมาก

มักไม่รู้ความลับอะไร เขาก็ปล่อยง่ายๆ

ถ้าตำแหน่งใหญ่ เขาจะประชุมลับเป็นการเป็นงาน

กันว่าจะจัดการกับเราอย่างไรอีกที ตำแหน่งใหญ่นี่ เขามักไม่ให้ออกจาก แกงค์ ง่ายๆ นะ

เขาจะเสนอเงินเสนออะไรให้อีกมากมายให้ทำงานกับแก๊งค์ต่อ แต่ถ้าเราดื้อ

จะออก ให้ได้

สงสัยเขาจะพาเราไปฆ่าแน่ๆ  ทางทีดีจะออกจากแกงใช้วิธี ทำตัวป่วยไปหาหมอบ่อยๆบอกว่าทำงานไม่ไหวจ้า เราแก่แล้ว อ่อนแอ

เขาจะคัดเราไปไว้เป็นสมาชิก แบบ กิติมศัก มีเงื่อนไขว่าถ้าเราไปทำงานอะไรก็ตามต้อง

บริจาคเงินให้แกงค์ เป็นรายเดือน เขาเก็บไม่แพง เราไม่ต้องแต่งชุดแก๊งค์อีกต่อไปแต่ต้องทำสัญญา

เรื่อง บริจาคเงินนะ

ถ้าเราไม่บริจาคเงิน ต้องขออนุญาติล่วงหน้าก่อนพร้อมให้เหตุผลว่าการเงินเราฝืดเคืองมาก

ขอพัก เรื่องเงินอุดหนุนแก๊งสัก สามสี่ปี  แต่ถ้าเราทำเฉยไม่ชี้แจงอะไร

เขาจะจัดเราไปอยู่ในพวก ทรยศ

คนทรยศแก๊งค์จะได้รับโทษฆ่า บางคนถูก

หั่นศพนะ ที่รู้อะ

แล้ว.. แล้วถ้า ผมถูกจับล่ะ

แก็งค์ จะยอมโดนแม่ตีแทนผมมั๊ย

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 22-6-2009 22:58 ]

ผม อยู่ MS ครับ อีกไม่กี่เดือน ผมจะเป็นบอสแล้ว [ย้อนไปดูความหมายMSของผมครับ ฮ่าๆ]

พวกนายเป็นรัยกันหรอ.

ทามมันนิ้วนายมันหงิกๆๆงอๆๆ อย่างนั้นอ่า าา

พวกนายพิการหรือไม่สมประกอบกันทุกคนเลยหรอ อ อ

แกงค์นายเป็นอย่างนี้กันทุกคนเลยป๊ะ...

น่าสงสารจังเลยอะ

เราว่าแล้ว  ทามมันพวกนายต้องไป ปล้น ไปไถเงินคนอื่น

ที่แท้พวกนายคงเขียนหนังสือไม่ได้(เหมือนไม่มีการศึกษา) เลยหางานทำไม่ได้ๆๆ

เอาละ  ยังไงก็ สู้ๆๆ นะ

เราว่ายังมีทางบำบัดอะ

เผื่อชีวิตนายจะดีขึ้นบ้างๆๆ

เฮ่อ...น่าสมเพศ  เอ้ย! น่าสงสารจัง

สมิงยินดีต้อนรับน๊ะๆๆ

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

เด็กแก๊งค์ เนี่ยยย  เป้นเด็กหงส์ รึ แมนยูคับ?

ผมว่าน่าจะเชลซีนะครับ เหนมี สีขาว กับ น้ำเงิน