สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

ดู vdo ประกอบกัน

---------->>>>>>>>> http://thehoodup.com/board/viewtopic.php?f=23&t=18524
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 18:18
  • TEQUILATHUG จิตพิสัย -10 28-2-2010 19:20

ลองรอดูทาง ubc ก็ได้แบบ 122 ก็ได้มีแน่นอนเขาอัพเดทข่าวสารกันบ่อยนะ

แต่ trg เนี่ยสมาชิกเยอะแต่ก็อาจเป็นเด็กที่อยากเท่ก็ได้เพราะบางคนถึงขนาดชกต่อยไม่เป็นนะ

เกรียน......

เขาก็ ดังนะครับ ผมคิดว่า อยากให้เด็กไทยมี แก๊งค์ที่ต่างประเทศบ้างนะครับเผื่อได้ช่วยเหลือกันนา

Grean Buster System Allowed.

Wait for Accept by Admin.

จายเย๊นนนนนนนนนน

ก็เรียกว่า

Tiny Rascal Gang TRG 

ละนะมีสมุนเยอะนะกำลังเริ่มนิยมมากแต่ก็ยังขาดสมาชิกอยู่อีกมาก

แก๊งค์นี้ไม่อันตรายเข้าได้ออกได้ ไม่มีปัญหาอะไรมาก

[ แก้ไขล่าสุด joker_ เมื่อ 18-6-2009 06:42 ]

อะไรจดีเท่าสมิงครับ....

แก๊งค์บ้านเราเอง 555+

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย joker_ เมื่อ 18-6-2009 06:40 ก็เรียกว่า   Tiny Rascal Gang TRG    ละนะมีสมุนเยอะนะกำลังเริ่มนิยมมากแต่ก็ยังขาดสมาชิกอยู่อีกมาก แก๊งค์น ...

"สมุน" คือ อะไรครับ

สมุน คือ พวกไม่มีสมอง ใช่ปะครับ ต้องตามตุดคนอื่นต้อยๆ