สั่งพิมพ์

รู้จัก trg อะเป่า [กระทู้ฮา ประจำปี2009]

เยี่ย..   ไทย   เทวิน

อยู่นี่ดีกว่าเยอะเลยไม่มีสมุนมีแต่พี่น้อง พวกกันทั้งน้านน

นายๆ ถ้าเราอยากเป็น บาตร เราต้องหาพระมั๊ย

พวกนายไม่ เปิ๊ค กันเลยอ่า เราเพิ่งทำท่อใหม่ ไปเทสมั้ย เต้ไปกะเราป่าว

ด้ายย เดี๋ยวเราพาน้องไปด้วยแปดขวบให้มันหัดฟังเสียงท่อ
โต ขึ้นได้เปิ๊กกก

ใครขาดสก๊อยบ้าง

หน้าหนุกกันดีนะ

ไปด้วยดิๆๆ

แว๊น  แว๊น  แว๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ผมอยู่แก๊งค์ MS ครับ

MicroSoft User ใช้ตั้งแต่พวก Office ยัน Visual Studio ,Expression Studio ทำงานกันจนเป็นแก๊งค์สเตอร์

อยู่ ms13 นี่หนักนะ แก๊งค์นี้ถ้าเราอยากจะออกเขาจะให้จัดการตัวเอง หรือไม่ก็ถูกรุม

แม๊แต่ boss คนเก่าคิดจะล้างมือยังต้องตายเลย

แต่ถ้าเป็น abz นี่ถ้าเราจะออกก็แค่หักนิ๊ว แล้วเขาจะปล่อยไป

โหดมากครับ ผมอยู่แก๊งค์นี้ เหมือนทาสเลย บอสโหดมาก [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 22-6-2009 10:36 ]

ต้องเจอนี่...
แก๊งไหนก็มาเถอะ...