สั่งพิมพ์

31 พฤษภาคม HBD BigBeaR

31 พฤษภาคม HBD BigBeaR

แฮปปี้เบิร์ดเดย์เว่ยเพื่อน 
มีความสุขมากๆนะ 
คิดไรขอให้ได้สิ่งนั้น 
ร่ำๆรวยๆ เมียเต็มบ้านกิ๊กเต็มเมือง :')
ตั้งใจเรียนล่ะเพื่ออนาคตเว้ย55 
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ดีตลอดมาอาจจะมีทะเลาะบ้าง 
แต่ก็ยังเป้นเพื่อนกันอยู่ 55 

ไปละ กูอาจจะไปฉลองไม่ได้ ขอโทดด้วย  โชคดีๆ

[ แก้ไขล่าสุด 1Crux เมื่อ 31-5-2009 11:33 ]
:)

ขอห้ายโชคดี

มีเงินเปงถุงเปงถัง(จะได้มาเลี้ยงกู555+)

ขอโทดที่ไม่ได้ไปงานวันเกิด

เเต่ happy birhday เว้ย

******Chumphon FC ******

ขอให้...................................................................................................................มีความสุข มากๆ ครับ

A'CARE

CommentSexy.com is your Hot Spot

ขอให้มีความสุขมากๆจร้า

คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น

ตั้งใจเรียน

เป็นเด็กดีของคุณพ่อคุณแม่น๊า

[ แก้ไขล่าสุด A'CARE เมื่อ 31-5-2009 12:55 ]

็HappyBirthDay ไอ้อ้วน

ขอให้ผอมๆ

ขอให้เป็นคนดี คับ
ขอสิ่งศักดิ์ สิทธิ์คุ้มครอง ยามไปแดนไกลนะคับ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

ขอให้เจมส์ผอม...55 ขอให้มีความสุขมากๆน้องชาย ขอให้น้องอย่ากวนตีนพี่มากนัก5555  แม้นว่าเราไม่ค่อยได้เจอกัน แม้นว่าเจมส์จะกวนตีนพี่บ่อยๆจนพี่รำคาญ แต่อยากให้รู้จริงๆ พี่รักเจมส์  ขอให้เจมส์ ประสบพบเจอแต่สิ่งดีๆนะน้อง  เอาดีสมิงไปทาน  คำเตือน ห้ามรับประทานขวด ทานได้เฉพาะน้ำที่อยู่ในขวด

ขอให้มีความสุข สนุก สำราญ นะครับ

โชคดีมีmoneyใช้นะครับผม
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ผอมวัน ผอมคืนน่ะครับ

จะได้หล่อๆมีสาวมาติด แล้วอย่าลืมเอามาแบ่งพี่บ้างน่ะ...^0^

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <