สั่งพิมพ์

13 พฤษภาคม 2552 อวยพรวันเกิดให้ สลิปนิค & ดราก้อนมิล

13 พฤษภาคม 2552 อวยพรวันเกิดให้ สลิปนิค & ดราก้อนมิล

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่นิค

ตั้งใจเรียน เป็นเด็กดีของพ่อแม่

ตั้งใจทำเพลง มีผลงานดีๆ ออกมามากมาย ตบเกรียนกระจาย แตกเละคามือ

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

สมปราถนาทุกประการค่ะ เยะ

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 13-5-2009 20:11 ]

โอ้วววว ขอบคุณมากครับ นึกแล้วก็เร้วมาก จากเมื่อก่อน วันเกิดตัวเอง ยังอยากไปเที่ยว ไปไหนมาไหนอยู่เลย แต่ วันนี้ ผมต้องตื่นแต่เช้า นั่งรถเมล์ ออกไปทำงานที่บริษัท ฮ่าๆๆๆ

มีความสุขมากๆๆนะนิค

ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆๆด้าน

มีคนดีของชาติ

โชคดีไม่มีหนี้นะ

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ขอให้นิค มีความรู้เรื่องกราฟเป้นล้านๆ กิ๊ก

ขอให้เกรียนที่ สลิปนิค ตบแตกไม่สามารถกลับมาซ่อมแซมรวมกันได้อีกคร้าบบบบ

Hbd รอบ3 คับ

เอาไห้คบ ทั้ง ฮิห้า  ทั้งในเอ็ม  และในสมิง

ขอไห้มีความสุขค้าฟฟฟฟฟฟฟ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

็แฮปปี้เบริด์เดย์ครับ คุณนิค!

ขอให้ตบเกรียนแตกตลอดไปครับ!

HBD... ครับพี่นิค ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะครับ ร่ำรวยๆ การงานสำเร็จรุร่วงทุกประการครับผม

:)

นิก กี้ เกิด วัน เดียว กะ ดราก้อน มิ้ว เลย อ่า .....สุขขี สุขขี ......

สุขสันวันเกิดครับพี่นิค

ขอให้พ่นกราฟให้เป็นเพลงได้

ขอให้ร้องเพลงให้เป็นกราฟฟิตี้ได้

...ยังไงก็เหอะมีความสุขแล้วกันพี่

งั้นก็สุขสันต์วันเกิดทั้งคู่เรย ละกันนะคราบบ
ขอให้เงินทองไหลมาเทมา!!